Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupigia kura vivutio vya Tanzania kuingia katika maajabu saba ya dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NKANOELI, Oct 3, 2012.

  1. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninafikiri ingekuwa jambo la busara kama mitandao ya simu ingeunga mkono hili jambo kwa kufanya utaratibu wa kutuma sms -kupigia kura vivutio vyetu kwa sababu kwa mtandao pekee itakuwa ngumu kushinda kwani walio na acess ya mtandao ni wachache,kama kutakuwa na namba ya sms ninahakika kura zitakuwa nyingi.Nawasilisha na naomba kusahihishwa kama sijaiweka sawa.:A S 465:
     
  2. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina maana watu waweze kutumia simu zao kupiga kura kwa vivutio vyetu:Serengeti,Mlima kilimanjaro n.k
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Yan sisi tupige kura wao wasafirishe Twiga wetu na ndege waka wauze!
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Labda kupiga kura kuwa Tanzania ni nchi ya maajabu saba kwa wizi, umalaya, uongo kwa viongozi, wivu kwa waliokikosa, uoga, kichwa cha mwendawazimu dili za ajabu kama kuuza twiga
     
  5. T

    Tiger JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2015
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Samahani kwa waliopitia uzi huu wakitaraji kukuta list ya maajabu ya dunia.
    Lengo langu ilikuwa kutafuta majibu ya swali nililojiuliza muda mrefu.
    Nimewahi kusikia kipindi fulani watu wakihamasisha wenzao kupiga kura kwa wingi ili kuwesha kitu fulani
    kuingia katika kinyang'anyilo cha maajabu 7 ya dunia na hatimaye kushinda katika shindano hilo.
    Swali ni hili, kuna haja gani ya kupiga kura ili kuwezesha kitu fulani mfano, mlima Kilimanjaro ili kuingia katika mashindano
    wakati mlima uko pale na kama sifa zipo?
    Wingi wa kura unawezaje kuathiri maajabu au upekee wa kitu?
    Naomba kufahamishwa.
     
  6. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 5,995
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Hilo ajabu tukilipigia kura likashinda tutafaidika nini sisi wasakatonge?????????
     
  7. s

    songera JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hiyo sehemu kutangza vivutio vya utalii
     
  8. s

    songera JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Unadhani watalii watajuaje tz kunini
     
  9. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,101
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Swali lako zuri, lakini ikumbukwe kuwa Greeks ndio waliokuwa wa kwanza kuingiza rekodi za maajabu 7 ya dunia miaka 2000 iliyopita. Na vigezo vilikuwa ni sehemu zilizojengwa wakati huo ndio ziliorodheshwa, baada ya hapo ikawa tukawa tunapiga kura kuchagua maajabu hayo duniani kote. Unaposema mlima Kilimanjaro huo hauwezi kuingia kwenye maajabu ya dunia kwani haukujengwa na binadamu, Bali tunaangalia vilivyojengwa tu. Mwaka 2007 kulikuwa na kura za kuchagua ni yapi maajabu ya dunia na huwa hazivuki saba ingawa kuna mengi ya kuingia katika shindano hilo. Sasa basi mwaka 2007 watu wengi walijitokeza kupiga kura huwezi amini watoto ndio walikuwa wengi zaidi kupigia kura hayo maajabu ingawa sina uhakika Tanzania walichangia wangapi maana walikuwa watu milioni 90 waliopiga kura nafikiri Great pyramids haikuwemo na MACHU PICCHU ilikuwa ya nne. Pia kwa kuongezea tu watu wengi wanachanganya kati wonders of the world na Unesco world heritage sites.
     
  10. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 5,995
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    hao watalii toka wameanza kuja na kuondoka, kuna nafuu gani kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida???????????
     
  11. s

    songera JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Kuna watu wanataka kuwe Luna mgao pesa
     
  12. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 5,995
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    yeah! kama walivyogawana za escrow.
    kura nipige mimi ili waubebe mlima kilimanjaro wangu kwenye ndege. akuuu!
     
  13. s

    songera JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Pesa za escrow ni zakwao tafuta zako
     
  14. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 5,995
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160

    za kwao!!!!!!!!!!!!!!!! zingekua zao tungewatoa kamasi???????????
     
  15. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,101
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Naona hapo unachanganya, maana maajabu ya dunia ni yale yaliyojengwa miaka 2000 iliyopita tu na si vinginevyo. Na kuhusu vivutio ambavyo vinalindwa kitaifa ni tofauti kabisa kwa hiyo unapoongelea Serengeti na Kilimanjaro ni world heritage sites zikiwemo nyingi tu Tanzania ambazo zinalindwa kitaifa ikiwemo pia mji wa mawe Zanzibar
     
  16. s

    songera JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Uwiiiiiiiii wivu
     
  17. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 5,995
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    haya bhana! inawezekana uligaiwa wew mwenzangu.
     
  18. s

    songera JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 859
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Kwikwiiiiiiiiiiiii wasiwasi wako
     
  19. idoyo

    idoyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2015
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 3,028
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    lazima kuwe na serikali imara ili mambo hayo yasitokee. serikali ya sasa dhaifu sana!
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2015
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Hili ni wazo lakini kumbuka uzuri au ubaya wa asili hauboreshwi kwa kupiga kura bali upo kwa asili. Haya sio mambo ya bongo fleva na akina wema.
    Ingelikuwa kura zinawezesha kitu kuwa bora basi Nigeria ambayo ina wakaazi karibia 190m na subscribers wengi wa simu ingeliongoza kwa vivutio. Na hivyo vivyo kwa ngazi ya dunia basi china ndio ingeliongoza kila kitu.

     
Loading...