Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kUpEnDa vYa bUrE

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, May 27, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,116
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Jamaa kaingia Bar; Jamaa: "Muhudumu, nipe
    kinywaji na
    mpe kila mtu humu ndani
    kinywaji,
    maana wakati napata
    kinywaji lazima kila mtu apate kinywaji." Haraka sana
    muhudumu akagawa
    vinywaji, Jamaa: "Muhudumu nipe supu
    na kila
    mtu humu ndani mpe supu
    maana
    ninapokunywa supu kila mtu
    lazima anywe supu." Watu wakapewa supu
    tena safari hii wakapiga
    makofi. Jamaa: "Muhudumu nipe bili,
    na kila mtu
    humu ndani mpe bili maana
    wakati
    nalipa bili yangu kila mtu
    lazima alipe yake." Zogo lilianzia hapo sasa
     
  2. M

    Mama Bhoke Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo ndipo penye kazi,umeniacha nicheke mkuu.Ilibidi na penyewe wazidishe makofi, kweli walipatikana.
     
Loading...