Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupeana pole baada ya kazi ngumu si ubaya jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Najua wazoefuwako wengi
    ila penzi alina exp jamani vyema kukumbushana sana ..kuna watu wakianza kula lile tunda
    wanakuwa na furaha sana sana na baada ya tunda wanasahau kupongezana kwa shuguli nzito
    sisemi nani aanze lakini ni vyema mnakumbushana baada ya shuguli thanks hny,darling ,sweet,baby
    lemon,mybread etc..anakuwa anfurahia huduma uliompa imekutosheleza alafu kingine muulize
    mwenzio hny umefurahia shuguli yangu ,,nasema hivi nimeona wengi katika taasisi yangu wanaleta malalamiko
    wakimaliza shuguli wanakimbilia kuvaa nguo ,,achen kuoneana haya jamani mapenzi furaha ...

    KINACHOFANYA NYUMBA NDOGO WANAZIDI UJANJA SIO UCHAWI ..NI KAELIMU KADOGO KAMA HAKA
    AMBACHO WANALIPIA WE TUNAKUPA BURE UNASHINDWA HATA KUDESA UKIACHIKA UNARUDI JAMVINI
    UMEACHWA NA SABABU KIBAO..AKUNA JIPYA FATA PRINCIPLE ULE MEMA YA NCHI UANGALIE KAMA UTAACHWA

    Lingine kuna watu wakimaliza tu shuguli wanaanyanyuka haraka na kukaa pembeni,,najua wengine rtow
    ni kubwa kuliko tow.so aina jinsi kiduume unyanyuke kumpa aendele kupumua..lakini kama ajasema unamuumiza
    unaamka nini??labda niwakumbushe katika muda mzuri anaopenda mwanamke ukiacha ule wa kumfikisha kileleni
    ni huu baada ya kumwaga anaitaj ukae kidogo aisikie imeingia kweli anakoitaji..msifanye mapenzi kama
    mbuzi aliekuja na ujumbe wake...akikisha mkimaliza spend kama dk hata 5-10..nakwambia wanaume wengine wakiendelea
    kukaa humo wanafanya suprise unaweza jua mumeodose yake ni mbili kwa moja siku hiyo mnapiga story kwa juu unashangaa ...swaleheee ananyanyuka gafla mnaanza round nyingine ..nakwambia unaweza sema hii miujiza ama lah
    kumbe ni ileuelewa na akili zirelax..

    Nawatakia wiki ya mafanikio wale wasiopanga kupeana mimba basi hata za bahati mbaya zikaingie kw anguvu wiki hii nawambia ya mafanikio kama ni mwana jf unamwamini sema amen
    na iwe kwako kama ulivyo amini
     
  2. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    That amen is too weak 4 a believer lol
     
Loading...