Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mahusiano na mabinti wa vyuoni wanakuja kuttukimbia mtaani!!baada ya shule

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Umewahi kujiuliza hili?
    Kuna asilimia chache sana sana wanaokuwa na urafiki mavyuonina kifuikia kuoana kama mume na mke
    hii ni kwa wale wanaume walio mavyuoni sasa ya kufungua vichwa vyenu muwache kutumika kama sehemu
    ya kuwapasisha mabinti...kumekuwa na katabia cha mabinti wengi sana sana wanakuwa na uhusiano na wanaume
    lakini wakimaliza na kugraduate mahusiano mengi yanaishia siku moja ama wiki baada ya grdauation

    je hii ni sababu gani ??nimekuwa nikijiuliza je ni sababu ya kusaidiwa wafaulu ama??je ni target ya kufanikiwa
    kimaisha ili wakitoka wawasahau wenzao???kwa mliosoma mwaka 2000 kuna couple moja ilikuwa kijana mmoja
    wa kawaida na dada mmoja mweupe,,jamani walipendana sana sana...,he nakwambia majuzi juzi nimemkuta jamaa kwenye ndege anaenda mwanza nikamuuliza huyu dada wa nyuma ndio mkewetu akasema ndio..nikamuuliza akulikoni akasema longstory tusifike huko br,,tushasahu..lohhhh

    embu ukae ukijiuliza sasa sasa je haya mahusiano ya shule kwa nini wakimaliza mkiingia mtaani mnakula kona...???
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhh! Naogopa kukuliza kwa majina ukiniruhusu ntakuuliza humu humu. Au unamaanisha ile couple ya Mtoto wa Marehemu Prof. Kwe...... na kale kajukuu ka Aboud Jumbe mzeee?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Mkuu hata wewe ungekuwa demu, hivi mtu chuoni kakutia tia shombo tu halafu dhiki za chuo unaingnia nazo mtaani huko nako unataka uendelee kumtia shombo wakati kuna watu wa maana wana weza wakatunza mali! Kwani wewe wangapi uliowabanjua std seven sasa hivi unaendelea nao? Mfumo ni huo huo mkuu
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    aisee kumbe sheikh yahya ameacha xxx wake mpwa hao hao...mmmhhh we acha tu
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona ile ilitokea hata kabla hata hawajamaliza chuo kamanda, na kuna Lecturer pale pale alichukua mzigo jumla mkuu, lol
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kabla huyo jamaa yako wa muhimbili, demu alishampigaga kibuti mchizi mwingine walotoka naye zenji. So mtoto wa Prof naye alimpora mtu mwingine pale pale chuo naye akaporwa vile vile. Nilikuwa nawa admire sana wenyewe wanavyotoka Hall 7, utapenda mkuu. Aisee umenikumbusha mbali sana, mweeeeeeeeeeee!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua wengi wakti wapo vyuo wapo on the road to self discovery..na mara nyingi ni wachache wanakuwa tayari wame develope insight into matters regarding love and relationships...hivyo basi unajikuta wapo katika process ya trial and error.
    wee jiulize ni wangapi wanakuwa wamepata mafunzo au advise on relationships d how to chose a right partner? vey few if not none
    chengine ni kwamba hapa ndio hormones zinawaka moto basi hata judgement inakuwa poor....hii ni stage ya young and dumb love....
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    miaka ya elf 2,chuo gan?
    Ref to the mada,zipo 7bu lukuki
    .mchakato wa kutafuta pesa,maana watu hao mara nyng hurud kwao
    .OUT OF SIGHT IZ OUT OF MIND
    .GAlz huwa wanapata fursa za kuwezeshwa.@job plesi,
    .ila huenda wachumba hao huwa na wenza wao wengne
     
  9. m

    majogajo JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata hvyo si mmejuana chuoni.sa unataka na mtaani ya nini?..ndo maana mi nshajichagulia kangu mtaani ili nikimaliza chuo tu ninaenda kufunga nako ndoa..........
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu kwa habari za watu hamjambo!!......

    Kisha mtu anambie wanaume si wambea! huh
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    umeona na wewe mkuu.ngoja me nipite tu.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu,me nina swali 1 kwako.we chuoni ulienda kusoma au kuchunguza maisha ya watu?
     
  13. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kind of true.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Pointi....
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hawa watakuwa ni waandishi wa magazeti ya udaku!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo na wao mambo yao yalikuwa meupeeeeeeeeeeeee, so kila mtu alikuwa interested na hii couple, acha kabisa usisikie mdadangu. Love affairs za wengine utake usitake lazima utataka kujua mwisho wake. Ilikuwa ni mithili ya p didy na lopez, au kardashinian na yule ***** wake
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ushawahi waona wabongo wanakulana nanihii hadharani mbele ya madenti wenzao weyeeeee! kama ndoa tunaongelea why not this
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sijibu tena
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona hukutaja hiko chuo? Au kuna chuo kimoja tu nchi hii kilichotoa graduates mwaka 2000?
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya GPA na mapenzi ya dhati ni tofauti kabisa!! Inategemea mkoje. Vipi na ile watu wanaacha wapenzi wao mtaani, wakifika chuoni wanabeba vitu vipya?? Heheh siku ukitoswa nawe usilalamike!! Alafu kumbuka pia chuoni huwa kuna mapenzi ya facebook, ndo maana kila mmoja huwa anataka atoke na kitu mwemwereee(esp men) plus utamthilia mwiiiingiiiiiiii!!!
     
Loading...