Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata pasipoti ya kusafiria

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sipo, Jul 28, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafadhali naomba kujua gharama, mahitaji, mizunguko (sehemu za kupita) na mahitaji mengine kwenye kufuatilia hadi kupata pasipoti ya nchi yangu Tanzania.
    Tafadhali
     
  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri nenda uhamiaji hapa hakuna wa kukujibu hilo swali kwani halina staha kwenye hili jamvi. tafadhali hapa paheshimu siyo pahali pake. Au wewe msomali nini? Unaogopa kutiwa mbaroni.Nedna wakusaidie uhamiaji.
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Taratibu za kupata passport zipo wazi kabisa, nenda ofisi ya uhamiaji iliyopo karibu nawe watakupa habari nzima. Inawezekana unajaribu kuulizia njia za panya, kwa nini? Hiyo ni haki yako, kama unakidhi vigezo. Tujaribu pia kufuata utaratibu.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! msomali atapata siku hiyohiyo we utazungushwa wiki na hata zaidi.
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu form ya kuombea pasipoti hii hapa chini,ina maelezo yote unayo yataka .
    ADA: - TSh. 50,000/= Au USD 50 (Kwa Walio Nje ya Nchi)
    TSh. 10,000/= Malipo Unapochukua Fomu
    TSh. 40,000/= Malipo ya Mwisho

    View attachment pass_form.pdf
     
  6. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nenda kwenye wilaya yako..ulizia hapo forms..ni tsh 10,000 kama malipo ya awali..na elfu 40 utalipa baadae ukishazijaza.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli Jamiiforum imeingiliwa na wendawazimu
    Hata hivyo nashukuru kwa mchango wako mkuu
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Josm
    Nakushukuru sana ndugu yangu kwa usaidizi wa hali ya juu ulionipa
    Be blessed man
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio lengo langu
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks Mr. Walter
    have nice time man
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Lagatege, mwambie huyu MalyaMungu
    Ambaye ameamua kunibatiza uraia wa maharamia
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza niwashukuru wote ambao wamechangia michango chanya (positive) hapa na kipekee kabisa Josm ambaye ame-attach hadi fomu ambayo kila mtu ambaye bado alikuwa hajafanya hilo zoezi la kupata paspoti aweze kupata the early picture.

    Pili niseme kwa mtazamo wangu kuwa mada au matangazo yanayoletwa hapa JF yanasaidia watu mbali mbali kwa wakati fulani na mahala fulani. Na kama mtu akiona yeye hawezi kuchangia hiyo mada asome then aondoke zake, hii tabia ya kuponda post za watu kama alivyofanya mhe. MalyaMungu siyo nzuri kwasababu hapa ni ukumbi wa watu wengi wenye nafasi mbalimbali, capacity mbaimbali na uelewa mbalimbali
    Kwa mfano hii post ya kupata paspoti, mimi naamini sijakosea hata kidogo kuiweka hapa na kama nilikosea wapo moderators ambao ni jukumu lao kuiondoa ile ambayo inapingana na maadili ya Kitanzania
    Lakini kuna watu wameona umuhimu wake wametoa na muda wao mpaka wameattach documents as reference. Na ukweli husiopingika kuwa sio watu waote wanaotembelea JF tayari wana paspoti, wengi tu watafaidika na michango kutoka hapa

    Nashukuru sana
     
  13. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sipo take easy man naona umeumia mno kaka. Ppo tumeumbwa tofauti sana just take easy man na Umsamehe. Thanx for your post maana majibu sahihi yamepatkana nami nimenufaika kwa kujua taratibu.
     
    Last edited: Jul 28, 2009
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe. dmaujanja1
    Tumeumbwa kusamehe dunia hii ukikasirika na kuumia kwa sababu ya mtu ni dhambi hata kwa MUNGU aliyekuumba.
    Kama umeelimika ndio lengo la JF mhe

    tupo pamoja
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha ha JF ina watu imebidi nicheke tu....
     
  16. c

    chororingo Member

    #16
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Na mimi nina shida moja. Natarajia kwenda Moroni Comoro nahitajika kuomba viza kabla au naweza kuchukulia Moroni Comoro niifika. Asanteni.
     
  17. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Passpoti ni haki ya mwananchi, lakini usishangae kupigwa maswali kama unataka kwenda wapi au mwaliko uko wapi? Mchezo wa kungojea mpaka mtu apate safari ndio afukuzie passpoti wakati mwingine umechangia kwa kiasi kikubwa njia za mkato kuwa kama ndio official procedure. All the best.
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna jamaa aliambiwa atoe laki tatu cash achukue pasipoti yake baada ya siku mbili. Na hii sababu pamoja na nyingine ndio iliyonifanya niweke hii mada hapa. Watu wanaibiwa kwa kutojua taratibu na kuchoshwa na ukiritimba uliopo kwenye taratibu hizo lakini mtu akijua taratibu hizi na mahitaji anayotakiwa kuwa nayo atapata kwa haki yake tena kwa muda
    Na kama ulivyosema Mndee hii ya kusubiri safari ndio utafute pasipoti ndio inafanya hawa jamaa wa uhamiaji kuneemeka kwa kupinga mapanga ya nguvu kutokana na mhitaji kuwa na haraka
     
  19. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #19
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tumeshajua procedure. No more kudanganywa wadau. Ni kiasi tu cha kwenda na elfu 10,unajaza form ukikamilisha vielelezo vyote unarudi na hiyo 40 waliyoandika hapo kwenye form kwishnei! Ila na sisi some times tunajitakia. Mtu anataka afanyiwe kila kitu: hata kujaza form mtu hataki,anataka afanyiwe eti na afisa pale counter. Ndio maana mnapigwa za kichwa kwa uvivu. Akikwambia kiapo cha mahakamani wewe nenda mahakamani kalete, TRA(stamp) nenda kanunue mwenyewe umpe, cheti cha kuzaliwa wahi home kalete(kama kweli unayo)..etc. Hapo rushwa itatoka wapi sasa? Tujitahidi kufuata taratibu tu, tusiwape jamaa vishawishi kwa kuonesha ubwana wa kutaka kufanyiwa kila kitu.
     
  20. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is a problem kama njia za paka zimefungwa?Wewe mjibu unavyoweza, wacha kumsukumia mambo ambayo hakuuliza,unazungumza kama Kingun.....bwana. Acha hizo.
     
Loading...