Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata mkopo mil50 kutoka barclays!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Aug 21, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Heshima kwenu JF,
    Kuna tangazo huwa nalisikia redioni la demu anamwambia mwanamme kama anataka awe na yeye basi akakope barclays anunue gari,nyumba na vitu vya ndani! Huo mkopo unafika hadi mil50,Sasa kwa mtu ambaye anajua utaratibu au ashachukua huo mkopo wa mil50 atujuze requirements ili nione kama I'm eligible nikachukue!

    Shukrani.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama monthly income yako ni kuanzia mil. 4 kwenda juu unaweza kupata, but you need to have an account with Barclays first.
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    sasa sisi ma bank taller! huo mshahara wa mil4 twautoa wapi! duh! haya huo ni mkopo wa mafisadi na wenye kazi zao! embu mwangalie mwalimu hapa,doctor hapa,mlinzi hapa,polisi jamii na polisi wale wasio na akili, je watapata mkopo kweli hapa? bado sisi wafanyabiashara wadogo wadogo.

    king kong eeeh! huu mkopo hatuhusu bana
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    king kong III huu mkopo hautuhusu aisee, monthly income 4mil mkuu, unawenyewe huu mkopo, duh
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    makundi hayo uliyotaja yanaweza kupata mkopo kuanzia 2.5 mil mpaka 10 mil. Kwa madaktari wapo wanaopata 4 mil, hao wanaweza kuchukua mil. 50.
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    dah! sas m2.5 jamani! kwa jiji hili,si nauli ya bajaji hiyo, daah! poa mimi ntakuja kukopa 2.5, vipi mukuu! uko barclays
    nini?
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Aisee umenichekesha sana. Ndio maisha mkuu, polepole ndio mwendo, hata vidole havilingani.
    by the way, siko Barclays ila kama unahitaji mkopo naweza kukuconnect na watu wakakusaidia and of course sio kukusaidia ni kusaidiana kwa sababu mkopo ni bidhaa na mkopaji ni mteja.
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ngoja nikale mkopo wa mil2.5, ninyweee bia na nyama during mechi ya ligi mbalimbali ulaya. nipunguze mawazo
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Thanks ZeMarcopolo kwa info
    markj kweli bwana 4m per monthly sie wafungua mageti na wapiga deki hautuhusu huo wa mil50! Da mkopo wa chini ya mil25 haunifai.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. raia tz

    raia tz Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu marcopolo kuna details haziko sahihi, huo mkopo unaweza lipa hadi kwa miaka 6, ni lipato prefered ni kuanzia 1 million and not 4 million
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Miaka 6 ni miezi 72. Ukilipa bila interest ni wastani wa sh. laki 7 kwa mwezi. With 18% interest, utatakiwa kulipa 1.5 mil kwa mwezi. Mtu mwenye mshagara wa mil. 1 atalipa vipi deni la mil 1.5 kwa mwezi?
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimesikia radio kwamba unatakiwa uwe na salary ya milion 1 na unalipa for 6 years pia bima ya mkopo ni ya barclays wenyewe nadhani kipindi cha powerbreakfast ya clouds fm mara nyingi Barclays tangazo lao huwa linasikika kama wadhamini hivyo unaweza sikiliza kesho asubuhi kama utapata muda kujua detail
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Try to brakdown mil 50 into monthly installments for 6 years plus interest, utagundua kuwa mshahara wa mil. 1 haukopesheki mil. 50.
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    King Kong, unataka kuoa?
     
  15. b

    bdo JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    hio ni staff loan au business loan?
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kweli mdau umefanya analysis ya kisayansi zaidi maana ukichukua milion 50 ukagawa kwa miaka 6 unapata kama 8.3 million per year nadhani kwa sheria za bank kuu marejesho yanatakiwa yawe 40% ya salary ambayo ni 400,000 (tena inaweza kuwa chini ya hapa maana wanapigia net pay na hiyo million ni gross ukikata kodi lazima mtu alambe laki 7 net hivyo hata 40% ya marejesho itakuwa ndogo na kua-affect ukubwa wa mkopo) kwa mwezi kwahiyo utagundua huyu jamaa wa 1 million anatakiwa akope nadhani kiwango kisichozidi million 20 kama sikosei maana sina uzoefu na haya mambo. In this case basi lile tangazo litakuwa wanaotakiwa kukopa wawe na salary kuanzia million moja na kuendelea ili ukienda ndio wanaanza kukuelimisha na kukupa kutokana na mshahara wako na kama ume-qualify wanakupa hiyo 50m (nadhani tangazo ni sehemu ya kuhamasisha watu)
     
  17. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    barclays ndio benki inayoibiwa sana tz,wafanyakazi wake wanapiga sana hela pale halaf mahakamani wanashinda kesi,changamkieni fursa hiyo,jamaa hawapo makini kabisa,wanaweza hata kwenye database yao wasikuone,i naenda sasa hv kuchukua mihela ya burebureeee
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kweli mdau umefanya analysis ya kisayansi zaidi maana ukichukua milion 50 ukagawa kwa miaka 6 unapata kama 8.3 million per year nadhani kwa sheria za bank kuu marejesho yanatakiwa yawe 40% ya salary ambayo ni 400,000 (tena inaweza kuwa chini ya hapa maana wanapigia net pay na hiyo million ni gross ukikata kodi lazima mtu alambe laki 7 net hivyo hata 40% ya marejesho itakuwa ndogo na kua-affect ukubwa wa mkopo) kwa mwezi kwahiyo utagundua huyu jamaa wa 1 million anatakiwa akope nadhani kiwango kisichozidi million 20 kama sikosei maana sina uzoefu na haya mambo. In this case basi lile tangazo litakuwa wanaotakiwa kukopa wawe na salary kuanzia million moja na kuendelea ili ukienda ndio wanaanza kukuelimisha na kukupa kutokana na mshahara wako na kama ume-qualify wanakupa hiyo 50m (nadhani tangazo ni sehemu ya kuhamasisha watu)
     
Loading...