Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda kwa gharama za maisha Tanzania, nini kifanyike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Apr 19, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tujadili mada tajwa hapo juu kwa upana na marefu. Ni mada inayojadiliwa sasa hivi ITV...malumbano ya hoja...

    Toa sababu za kupanda kwa gharama za maisha na sema nini kifanyike. Pls no jokes if you find you don't deserve to contribute...just pass

    Karibuni wana JF.
     
  2. Lavie

    Lavie Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ni ufisadi, wizi wa mali za umma unaofanywa na viongozi chini ya CCM, Cha kufanya, ni kuiondoa CCM madarakani 2015 na kuweka Chadema.
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoa ccm weka chadema ili tuanze kuwanyonga wale wooote waliofilisi nchi. Tuanze na m.ka.pa, Rz one, E. Lo.wa....m,ku.lo nk.
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania tuna viongozi ambao hawawajibiki kwa wananchi bali wanawajibika kwa Chama ie CCM. CCM haiko kumwondolea Mtanzania wa kawaida hali ngumu ya maisha bali ipo kuwasaidia wale waliotayari kwenye system na ndo maana siku hizi madaraka ndani ya CCM ni kulithishana. Siku ambapo Watanzania wataona kuwa Plan A haiwezi kuwasaidia na kujaribu Plan B utakuwa mwanzo wa kurekebisha hali ngumu iliyopo sasa
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hapa soln ni kuyaondoa haya majambazi ccm na kuweka serkali ya watu na Mungu ambayo ni CDM,
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli tatizo ni CCM, and I strongly believe so, how do we educate people to refuse CCM 2015?
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tuwekeze kwenye miundombinu na kilimo japo bei za chakula ziwe stable maana asilimia kubwa ki basket cha mwananchi ni msosi.
     
  8. n

    naivasha Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Government spending is tremendously higher. It should be cut promptly. This strategy should be taken immediately, then other long term measures have to be engaged. That is how I look at it.
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilitaka kuangalia hicho kipindi, lakini upangaji mbovu wa chumba cha mdahalo uliofanya na hawa waandaaji wa kipindi ulinifanya nipate kizunguzungu na kubadirisha stesheni haraka.
     
  10. r

    rohrer Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a long term strategy could be to have a national economic vision that clearly adresses the need to drive local production of goods as a means to attain economic independence. The vision would have to be enshrined in the constitution so that it can be above partisan politics. Political parties would be obliged to
    create their policies around the vision.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna mafisadi na wizi Tanzania hii zaidi ya wachaga> hao wanajulikana hata na mtoto mdogo.
     
  12. h

    handboy Senior Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni ukusanyaji mbovu wa mapato unaotokana na utawala feki hivyo basi wanapandisha gharama maisha ili kuzuia tatizo la fedha then watanzania tuwe aware pindi tunawachagua viongozi wetu
     
Loading...