Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda Bei kwa Bidhaa za Azam Kusababisha Maandamano kama ya Misri?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by magistergtz, Feb 4, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bei za bidhaa za Azam kama maji, unga na ngano zimepaaa!
    Ukizingatia Azam ni mzalishaji mkubwa wa vyakula na vinywaji laini hapa nchini, kupanda kwa bidhaa zake kutaathiri sana maisha ya walala hoi.
    Je, hii inaweza kuwachukiza wananchi kiasi cha kuanzisha maandamano dhidi ya kupanda kwa gharama za maisha kama ilivotokea Misri au Algeria?
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    darasa la 7 wanaleta tabu sana humu wakishajua tu kusurf net muda wote nikuleta mada za hovyo hovyo
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kwani amewalazimisha kununua?
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Watanzania huwa hawachukii vitu vya namna hiyo, watachukia na kuandamana pale bei itakapo shuka!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Hizo bidhaa zimepanda lini?
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Na wewe darasa la 3 tangu ulivyopata desktop hapo nyumbani kwenu unakomenti Kimasaburi saburi tu!
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 180
    Hakuna maandamano yatakayoanzishwa na raia, msisahau uoga uliotawala wananchi wetu, hata kilo moja ya unga ikiuzwa Sh.20,000/- watu watalalamika tu halafu basi.
     
  8. majata

    majata JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Dalili za kutaka ku nya hizi? Eti! Umebanwa na nnya nini? Ina maana wewe huoni tatizo hili linalokabili taifa, kila kitu kimepanda kwa sh 200 kabla ya budget!, maandamano lazima safari hiii.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mods ondoeni huu ushuzi
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu pamoja na madigree yako kama yale ya akina Dr.Dr.Dr.Dr Magamba kama huwezi kuijadili mada na badala yake unajadili personalities basi wewe in Ovyo Ovyo Ovyo Ovyooooooooo kulikoi darasa la 7
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa akili yako unadhani kila mtu analamba ice cream za azam?
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    "REPAYMENT" "INSTALLMENT""MAREJESHO""PAR yako ngapi mkuu"
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sasa nani anakula hivyo 'vyakula' laini ulivyosema Azam anavizalisha?

    Mimi sili vyakula laini, walaji wa vyakula 'laini' ndo wataadhirika.......na unawajua ni akina nani??!!!! Hahahahahaaa!!!
     
  14. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mihogo.......maji ya kisima....machungwa fresh.....life goez on.......hakuna kemikAli........hahahaha
     
  15. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Wewe mwenye elimu mbona ndo unaonekana hoovyoo, unaleta dharau hata hujui status ya mtu kielimu. Lete shule yako basi tukuchambue, acha dharau!
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mie ile Azam tropical mix siachi hata wauze elf kumi
     
  17. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Masaburi na watoa tg
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasikitika sana wamepandisha bei ya ugimbi!
     
  19. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahaha! You guys, we need serious thread, Tanzania hatuwezi kuwa na maandamano kama ya Misri kwasababu Azam amepandisha bei ya product zake. Kumbukeni kuwa viwada vidogvidogo vya kusaga vipo tandale vinatosha kulisha dar bila tatizo
     
Loading...