Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunya kanya kuku akinya bata kaharisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karibuni masijala, Sep 23, 2012.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nashindwa kuelewa mfumo wetu wa utawala maamuzi yao dhidi ya vyama vya upinzani hasa Chadema. Wakifanya mikutano ya ndani kufungua matawi kama kule iringa wamelikosea jeshi la police kuna hili kuna lile hawarusiwi, CCM wakifanya mkutano wa nje inakubalika police wapo kulinda na vibali.

    Chadema police wengi wapo wa kutawanya mikutano hata ya ndani na hata vyama vingine vya upinzani vinavyosema tunaenda kuisambaratisha chadema Arusha utashangaa hata uwanja unapatikana kirahisi na police kuridhia. Au ndo kunya anye kuku akinya bata kaharisha kwa maana siasa wafanye CCM wakifanya wengine ambao nao ni chama cha siasa kama ssmu wamefanya fujo wamefanya siyohasa.

    Tuelimishane, Turekibishane, Tukosoane, tuelewane na mwisho tusamehane kwani Tanzania ni Zaidi ya uijuavyo karibuni kwa maoni, hoja na hata hio hoja ili tuchambue tupete mwisho hata vioja mwenye hekima na busara ataona namna ya kujibu ili kupata ufahamu na uelewa kuelimika
     
Loading...