Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunuka kikwapa: Ni ugonjwa au uchafu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Pape, Dec 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kunuka harufu mbaya (kikwapa) ni ugonjwa au uchafu? Kuna dawa?

    Kuna hii hali ambayo mtu ananuka kikwapa wakati wa kula tunda (wakati mwingine aaaah yuko safiii tu). Je inatokana na nini? Na nini kifanyike ili kuzuia hali hiyo?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Mpake deo kabla hujamdinya
     
  3. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Somo la sayansi kimu lilifutwa Tanzania. Sasa kama kwapa tu ni hivyo je sehemu nyingine???.

    Labda utueleze huyo ni nani wako? (mkeo/mmeo). Kama ni wanandoa basi fanya kamchezo ka kuingia wote bafuni kuoga kabla ya kudinyana.

    Kama unavizia waliochoka na kazi za kutumia msuli(kuli, utingo, machinga, mama lishe n.k) basi huenda unamngángánia kabla hajajiweka sawa.

    Mpe nafasi ajisafishe kabla ya kudinyana. unless wewe ni mwizi.


     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahaha eti mwizi hahahaha...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wakuu, kuna harufi mbili za kikwapa:

    Kuna kikwapa cha jasho na kikwapa cha mahaba; km huyo ananuka kikwapa cha jasho na uvundo basi ni karaha tupu lkn kuna scent fulani huwa inatoka kwenye kwapa wakati wa malavidavi, kwa wakati ule maalum ile scent huwa tamu ajabu, hu stimulate ashki na kuleta hamu kubwa ya kufanya malavidavi. Hii scent kule uingereza wameitengenezea perfume kabisa si unajua wazungu madomo zege so ukijipulizia kinda perfume akiipata ile scent mchuchu anakuwa attracted na wewe hahaa
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwe! Kweli watu wana experience za kutisha
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Ndo utamu wa JF. Kuna diversity ya kutosha;)!
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kwenda zako huko...
    Hakuna kitu kama hicho.
    Hakuna harufu chafu inayoamsha hamasa za mapenzi.
    Huko chini kwenyewe ambako ni kuhusika kukuu kukiwa na harufu basi utatamani game iahirishwe....ndo ije kuwa kwapa?

    Kawadanganye wavivu wenzio wa kuoga.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Pole sana!
    Wenzio siku hizi wananyonya mpaka vitoa kinyes.i sembuse harufu ya kwapa!! Mapenzi uchafu mkubwa!
     
  10. r

    remyshas Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasomba nikuambie hivi mwambie awe anasafisha maeneo yake mpka ndani kila akikoga na pia atumie fame wash kwa ajili ya kukata harufu na usafi pia.zipo fame wash za oriflame,na nyingine nyingi tuuuu
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani wewe hii si fani yako so unahitaji msaada wa elimu juu ya mapenzi
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmmh jamani!!!!!!!!!mm ninjonjeni tu lakini kumnjonya mtu!Aku nani anaetaka kula mavi na kuachiwa mashuzi?
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahaha mwambie huyo jamaa inaelekea hajui lolote kwenye sekta hii, hawa ndo wanao megewa hawa
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaa, atajuaje na yeye signature yake inaonyesha muda wote yuko sisiemu!.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    nimekujibu mpwa! Kaangalie. Watu wengine bana! Eti wanaogopa harufu ya kikwapa wakati wenzao hata harufu ya ushuz.i mzito kwao burudani!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Subiri walume wakumegee afu uje hapa jamvini kuomba ushauri! Kalaghabaho!
     
  17. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #17
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole journal!! kutoa harufu ya kikwapa huwa haina sababu maalum, inawezekana ikawa ni maumbile au ufanyaji wa kazi za kutumia nguvu na nk. Dawa yake niijuayo mimi ni deodorant!! but also kuna vitu kama sabuni ya omo. Huyo anaetoa harufu awe anaosha kikwapa chake na omo kila mara anapopata nafasi. Au anaweza akapaka ndimu katika kikwapa huwa inakata harufu. Apake mara kwa mara anapopata muda, ataona matokeo yake.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Huo utafiti ulifanywa na dr. gani? nipeni jina lake nimfute kazi. Unamshauri mwenzio apate cancer siyo?
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani hii harufu naipenda sana kuisikilizia, huwa sipendi kabisa kuona shemeji yenu anatumia deodrant, na mara nyingine huwa nazificha ili nipate kusikia hii harufu, sometime akilala huwa naweka pua yangu kwapani kwake nisikie vizuri harufu hii,nimekuwa kama teja.Hivi hii kitu kuna wengine wenye kupenda???
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    huyo shemeji/wifi huwa analala bila kuoga?
     
Loading...