Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani mitandaoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ijuganyondo, Jan 18, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima yenu wanajf, naombeni kuwashirikisha katika hili,hiv hii mitandao yetu ina nini? Unampigia mtu cm unaambiwa namba haipatikani wakati huyo m2 uko nae,mara unaambiwa salio halitoshi wakati una jero!,au unaambiwa namba unayopiga haipo/imekosewa wakati iko right! Ukibahatika kumpata usikivu unakuwa ZERO!Ukijiunga na cheka ndo utakoma muda utaisha na dakika zako unapokonywa Live! Hii ni kwa mitandao yote si voda,airtel,tigo,ttcl,wala zantel! Nawasilisha,
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni hitilafu tu za hapa na pale. Inawezekana pia hali ya hewa ya siku hiyo.
     
Loading...