Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna waishio Chunya, Mbeya au maeneo ya karibu humu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Oct 13, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tafadhali naomba uniambie.

    au ni PM

    Thank you
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Mbozi hapa....karibu
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante Preta, ni umbali gani na chunya?
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbeya town welcome
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asanteni ila unajua tena kama hujui sehemu inakuwa ngumu mie naifikiria kama kijiji au ni town kubwa? kuna sehemu za kukodi vyumba? wapi nitapata info
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa hapa
     
  7. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    bofya kwenye google search mbeya jiji utapata wapi pa kulala na kunywa
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mwana utapigwa nondo... ohoo?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Nunua helmet kama za piki piki kujihadhari na nondo
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini, Mbeya si kuzuri. Nondo nje nje.
     
  11. Painstruth

    Painstruth Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwendo wa masaa mawili kutoka mbeya mjini, barabara is fairly good, ispokuwa kuna kona kali za hapa na pale ambazo ni kuwa mwangalifu nazo.
    Ukiwa unaelekea chunya upande wako wa kushoto utaoba bonde zuri sana la usangu ( belong to rift valley). Kuna ukungu kidogo nyakati hizi

    Ukifika chunya mjini ni mji mdogo na hauna u-bize sana, utapokelewa na mandhari mazuri ya umaskini wa kitanzania , lakini better than ludewa au ileje!

    Kuna gest nyingi sana chunya mjini wala usiwe na hofu, kuna half london, mizeituni annex , na nyingi tu n.k

    Mbele kidogo ya chunya mjini kuna mji mdogo unaitwa matundasi sehemu za migodi ni kama km 15 kutoka chunya mjini.

    sehemu ya starehe ni mbele kidogo ya matundasi kama kilomita 8 utakuta mji wa viraha na maraha unaitwa Makongolosi

    ni vizuri kuwahi kwani vijana wakishapata dhahabu zao huwa wanaweza kuchukua gest nzima na kulipia na akalala chumba kimoja tu!

    maisha ni gharama kidogo, kwani dhahabu zimewaharibu.

    is this information useful??
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu Tunduma,border yetu wajanja!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Makongolosi hapa...
     
  14. tbl

    tbl Senior Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mama john hapa karibu
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nunua helment la chuma kabisa kabda wanyakyusa amajakubanjua kichwa
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda jinsi ulivyoelekeza, umenikumbusha vizuri maeneo ya huko, Mkwajuni, Saza then kama unaelekea Manyoni kuna Lupa, Binti Manyanga, Matwiga....hahaha! Tanzania is very big bwana basi nashangaa tunavyobanana humu mjini.
     
  17. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    hahahaha.....Mlowo hapa, kabla hujafika Vwawa!!!
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu upo tunduma unashindwa kutupa vitu vya silinde ak sauti ya simba 12/10/2011
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbeya town tunainjoi mbaya japo full nondo.
     
  20. B

    Buto JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka aje then aokote buku kumi ili ageuke kuwa ng'ombe? Watu wa Tunduma siwaelewi kabisa
     
Loading...