Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli katika hili?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IHOLOMELA, May 13, 2011.

  1. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndugu wapendwa katika Jamvi. Hivi karibuni kulitokea msiba nyumbani kwetu. Shangazi yangu alifariki akiwa na umri wa miaka 97. Kabla ya kifo chake, wakati anaumwa pale Hospitali, nilimsikia daktari aliyekuwa anamhudumia Shangazi akimwambia Baba yangu ambaye ana miaka 86 kuwa "NA WEWE MZEE UTAFIKISHA MIAKA MIA MAANA INAONEKANA UKOO WENU NI SENTENIA". Hapo Sentenia sikuelewa...na sikupata muda wa kumuliza daktari. Wadau nifahamisheni
     
Loading...