Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna sifa gani katika hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sawabho, May 24, 2011.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kwa nini watu na hata Ndugu wa karibu na mgonjwa hamsaidii wakati anaumwa, ilihali ikitokea akafariki wanaitisha vikao na kutoa michango kwa ajili ya msibai? Mbona wangetoa ili kuokoa maisha yake ndio ingewapata heshima na sifa.
     
Loading...