Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Sababu za kila Kuanzisha wizara itakayohusika na majanga uokoaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 16, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Imefika hatua ya kuwa na Wizara itakayohusika moja kwa Moja na majanga haya Zikiwemo Na Helicopta.
    Haingii akilini kabisa hatuna Watu wenye Maono na Majanga haya.

    Kikosi cha ZIMA MOTO KIVUNJWE.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Usiumize akili bure! Sikio la kufa halisikii dawa. Wapi umesikia fire brigade bila maji ya kuzimia moto au strategic grain reserves depot with absolutely empty granaries . Yatakua yale yale a disaster Ministry true to name- an absolute distaster.
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Suluhisho si kuunda wizara mpya. JK tayari ana wizara za kumwaga. Kubwa akifanya hivyo itakuwa kuwanufaisha wachache na kuzidi kuila nchi. Nahisi cha kufanya ni kuviwezesha vyombo vilivyopo : kuboresha miundo mbinu, vifaa na wafanyakazi wenye sifa za kielimu na zaidi uwajibikaji. Yanaweza kuwepo yote hayo, angalau robo yake kama ilivyo sasa, lakini kwa kukosekana uwajibikaji matokeo yake ni uzembe unazua maafa kama haya ya juzi, ya kila siku barabarani na yale ya mwaka 1996 ya MV. Bukoba.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    na iitwe 'wizara ya dhiki na mambo ya ghafla'...hapo je?
     
Loading...