Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ndoa au mahusiano yenye raha siku zote pasipokuwa mikwaruzano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Caroline Danzi, Jun 26, 2011.

  1. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wadau Asalaam aleykumu/Bwana Yesu asifiwe sana.

    Wadau naomba mchango wenu kwenye hili, kila atakayechangia awe kwenye mahusiano au ndoa.

    Tangu umeanza mahusino, kuoa au kuolewa umewahi kukutana na machafuko? Je uliyatatua vipi? Nini kilichopelekea kuwa hivyo? Kila mtu atoe kisa cha ukweli kwa kufanya hivyo kuna wale ambao wanafikiri kwamba ndoa ni kula bata kila siku hakuna migongano wala mikwaruzo.

    Asanteni kwa kuchangia.

    Muwe na siku njema

    CD
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mpenzi huwa watu wengi hawatoagi visa vya ukweli. Ila ngoja tusikilizie. Machafuko hayakosekani labda kama mmeanza mahusiano sahivi.
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Machafuko yapo, lakini tumesimama kwenye neno kuwa 'he will not let you be tempted beyond what u can bear' hivyo unapata Mlango

    Kwa ujumla sana uhakikishe hulali mkiwa mmenuniana myamalize....kuweka visa hapa ni mtafaruku sote members hapa!
     
  4. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Machafuko yapo sana tena makubwa.Ila yote yanawezekana kwa kumshirikisha Mungu,ukimkabidhi Mungu yote yanakuwa mepesi.
    Kuhusu kusimulia visa hapa utakaposikia utadhani ni hadithi za kutunga na pia haitakuwa vema italeta kesi
     
  5. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulimwengu wa saiv hamna nyumba ambayo watu wanaishi kwa salama ni watu wawe wastahamilivu basi,na kumtanguliza allah s.w pale kila mitihani inapo kufika na ata isipo kufika kwani yy ndie haqqim.
     
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima kua kila anae changia awe ktk mahusiano au ndoa .unaweza kujua tu bcz unaishi na watu unaona ktk macho yko ambayo yanatokeaa:A S cry:, kwahiyo si lazima hivyo bro ,la msingi ushauri ,
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi sijaoa so nisichangie?
     
  8. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Machafuko yapo lakini si busara kutoa siri za ndani ya nyumba hadharani, nikishasema ili iweje utakuja kusaidia au?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naona wanandoa weeeeng wanajitahid kuficha siri za ndani.......hongeren wanandoa
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan nan anakujua ata km ukisema?
    yap si vyema kutoa siri za ndan..bt uyu ajakwambia umpe siri zako yeye anatakla vsa mkasa ili apate kujifunza..vsa ni lazima vilikuwa vnajulikana kdg na sio siri kivile km ambavyo mtu angekuuliza mkeo ana alama gan kwenye.....

    so apa uyu ajaomba ajue siri zenu anataka VISA MKASA VILE aMBAVYO ANAWEZA KUJIFUNZA KITU...
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata vikombe kabatini vinagongana,kwahyo migongano hata kwa binadamu wa kawaida ni lazma iwepo.
     
  12. m

    mja JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    la kutangulaiza Mungu ni muhimu sana, ila lifuatiwe na kuwekana wazi kwa kila jambo, i mean kwa kila jambo kwel kwelii, kwani kufichana fichana ndo chanzo kikubwa cha migogoro, kama una jambo ni vema mwenzako akalijua , kwani hawezi kuwa malaika wa kujua mawazo yako, openess is the key... share kero zote , na furaha zote hata kama ni kitu kidogo tu . principal share, share ,share, .. be positive..
     
  13. r

    rununu Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    makwaruzano ni kitu cha kisichoepukika kwani hakuna aliye mkamilifu. cha msingi ni kuangalia wapi mlikoseana na kusuluhisha, kwa wale ambao bado hawajaingia lazima wajue kuwa kuna makwaruzano ili kuepuka talaka zisizo na msingi.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kuwa mme wangu wa muda halafu changia.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahahah matatizo yapo kila mahali sema unachotakiwa ni kukaa na mume/mke wako mkayatatua. kama mliweza kukutana kwa maneno mkaelewana kwa maneno na kuoana. hata matatizo mtayamaliza ninyi wenyewe kwa maneno yenu wenyewe na si watu kutoka nje.
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Yes zipo ndoa zenye furaha kila siku. Zile ambazo kuhojiwa, kujieleza, kuhoji, kueleza, kubrainstorm and kudiscuss critically, changamoto zote wanazikubali na kuzichukulia kama chachu na msingi wa mapenzi yao.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    No comment
     
  18. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe Rose lakini mtoa mada keshasema tutoe visa vya ukweli na siyo kutunga hadithi, sasa kuanza kujieleza oh kilikwenda kikarudi hivi na vile nadhani haimsaidii sana. na hata kama hakuna anayenifahamu lakini ni kama kudhalilisha wanandoa tu na kuwaogopesha walioko nje bado, wacha waingie wakajionee wenyewe ndoa ni realty.
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo hataki kujifunza ni umbea tu hakuna lolote, ha ha sorry!
     
  20. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante!
     
Loading...