Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna nafasi iko wazi TANESCO!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Jul 17, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwa hali jinsi ilivyo na utaratibu mzima unavyoenda serikalini nafikiri sasa kuna haja na umuhimu wa TANESCO Kuajiri Mkurugenzi na Meneja MGAO. Miaka nenda rudi huu mgao hauishi tu! Hivyo ni vema sasa kukawa na Meneja mgao ambae ataratibu vizuri mgao na kusaidia watu wa Kiembembuzi, Mbagala, Tandika na Makangarawe tukapata umeme sawa na Mtu wa Masaki na Osterbay au wa maeneo duni tukazidi kidogo kwani hatuna uwezo wa majenereta kama hao wenzetu wengine! TANESCO POKEENI USHAURI HUU; MKURUGENZI NA MENEJA MGAO WANAHITAJIKA KWA SASA!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    it is frustrating kwa kweli. ila meneja wa migao yupo nadhani ila atakuwa anaitwa labda distribution or something like it. Unajua ukiweka meneja migao utaogopesha wawekezaji. vuta subira ndugu, kiranja mkuu latest info anasema miezi 4, 5 ama 6 ijayo problem solved. usivunjike moyo,lol
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waungwana mi' napita tu ila nikirudi badaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhan mgao kujakuisha TZ mpaka pale raia tutakapochukua hatua yakubadili uongoz serikalin from rais mpaka balozi ila kwakuacha chama kimoja kila wakati maendeleo kwetu mwiko tutafikisha miaka 100 ya uhuru tukiwa na mgao hivi hivi
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    halahala by the time unarudi labda kutakuwa na ahadi mupya ya umeme (say 2016). usikawie basi

     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ulisikiliza bunge juzi friday utajua kiongoz wa upinzan bungeni alisemaje juu ya mgao,kama hukubahatika kuna threads nyingi tu humu zimeandika alichokisema!
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh! Meneja mgao! Hii mpya. Vuta subira mpaka mwakani hakutakuwa na mgao tena! hujasikia ahadi ya Ngeleja?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    n
    i kweli kabisaaah
    uu mgao inabidi ugawiwe kwa haki kabisa ,.. ni haki yetu kabisa bila kupendeleana hapa tanzania kila kitu ni upendeleo hapa
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We zima friji umeme ukirudi utaunguza vitu, miaka zaidi ya 40 ya utawala wa CCM
     
Loading...