Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu yoyote aliye wahi kula vyakula vya kichina? Hebu angalia picha hapo chini

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Vyakula vya kichinana Kithailand

    [​IMG]
    Chura



    [​IMG]
    Panzi




    [​IMG]
    Curry ya Mende!!!

    [​IMG]
    Mchwa waliyo kaushwa (Sungusungu)!!!


    [​IMG]
    Inge waliyo kangwa (Roasted)!!!


    [​IMG]
    Aina saba za wadudu waliyo kangwa!!!


    [​IMG]
    Achali ya mayai ya sungusungu!! !!



    [​IMG]
    Nyama ya nyoka!!!



    [​IMG]
    Steak ya nyoka


    [​IMG]
    Mjusi mix na mboga!!



    [​IMG]

    Huko Ma isia hakutupwi kitu kila kitu ni chakula hata nyama ya mbwa paka ni chakula duhuuuu.....
     
  2. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuuhh!! Sijawahi kabisa, lakini nadhani kilichosababisha ni njaa kutokana na population yao kuwa kubwa mno. Kwa mawazo yangu siwezi kula kabisa, chura? Mjusi? Nyoka? Hapana sili.
     
  3. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Jibu la swali lako ni NDIYO. Wachina wenyewe wameshakula vyakula hivyo. Ila mm ningependa kutaste hiyo curry ya Mende,it looks so apetising and delicious
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kuna kiumbe kinachotembea kwa uhuru China
    bila kuhofia kukamatwa na kufanywa mlo??
    (ukiacha watu)
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hakuna Wachina Wapo zaidi ya Watu billioni moja je kutakuwa na ng'ombe wangapi? watakao wezesha kuliwa kila siku? kuku wangapi watakao wezesha kuliwa kila siku? itabidi wale hao wadudu chura,nyoka, mijusi,mende Panya na kadhalika ili waweze kutosheleza mlo wa siku. Hapo kwetu tuna wanyama wengi tu kuzidi hata Raia wenyewe Wa Tanzania wote hatuwezi kuizidii ya Watu millioni 45? Ni Sawa Sawa na kijiji kimoja cha Watu huko china. Tetehteteh tehteh
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimekula wale wadudu wa taa wa kukaanga...crunchy and tasty :]

    Nimekula konokono wa kukaanga with garlic sauce ....kinda okay
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli Mungu aliwapenda sana
    wanyama pori ndo maana akawaka
    Africa (wengi wao) lolz..
    otherwise sasa tungekuwa
    tunamsikilizia simba kwa mbali..
    wengi wao wangekuwa history kama
    dynasure, etc..
    .
     
  8. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dah konokono........ No Comment
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tanzania hii hii watu wanakula panya na chura, konokono kitu gani bana! LolBesides konokono huyo was specially produced for food in a very health conscious country :]
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hao Wanyama pori wangelikuwa Bara la Asia basi ninavyofikiri mimi wangelikwisha mara moja kusengelikuwa tena na mnyama anayeitwa Simba, Tembo,Swala,kifaru,Pundamilia,nyati,Chita,Chui,Paa kongoni na wanyama wengine wengi tu ingelikuwa kama hadithi tu za akina abunuwasi.........
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Inatisha..
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania jaribu nanyi kula huenda akilizenu zikaenda zaidi kwenye kazi na kuuweka uvivu kando kama wenzetu wachina
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mi ukinipa nakula, kwani kuna shida gani bhana! Hata nyama ya mbwa iliyorostwa nitakula. Chamsingi iwekatika maandalizi sahii.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Haya kula hizi mkuu


    [HR][/HR]
    nyama za nyoka na kenge wa kichina


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mama weee! Duh! Inahitaji moyo kidogo. :) ila nitakula tu, mbona wao hawafi? Nami nitaendelea kudunda tu. Hiyo misosi inaongeza maisha. :)
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa wana uchu sana. Fujo zote hizi kutaka kula kila kitu.Huko kwao baada mtu kumkimbia nyoka,nyoka ndio anamkimbia mtu.
     
  17. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wachina bwana wanajua kupika chakula, pia jamaa wanakula ile mbaya,mh kukikuta nyoka kaungwa vema wala huwezi tamb kama ni nyoka, utakula tu.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kuona hizi picha peke yake.....zimenipelekea hali yangu kiafya kuwa mbaya sana
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wacha wale kama roho inapenda.
     
  20. P

    Papi Mucho Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Nilichopenda ni ile mix ya Mijusi na mboga - yaani hapa unabalance protein na mboga mboga - Kumbukeni - Kuleni kuku mayai mboga maziwa - yote yamo ndani ya mchanganyiko wa Mijusi na Mboga

    Ramadhan Kareem
     
Loading...