Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyakula vya kichina!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mahmood, Sep 8, 2010.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Vyakula vya kichina


    [​IMG]
    Chura




    [​IMG]
    Panzi





    [​IMG]
    Curry ya Mende!!!


    [​IMG]
    Mchwa waliyo kaushwa (Sungusungu)!!!



    [​IMG]
    Inge waliyo kangwa (Roasted)!!!



    [​IMG]
    Aina saba za wadudu waliyo kangwa!!!



    [​IMG]
    Achali ya mayai ya sungusungu!!




    [​IMG]
    Nyama ya nyoka!!!




    [​IMG]
    Steak ya nyoka



    [​IMG]
    Mjusi mix na mboga!!




    [​IMG]


    Aina mbali mbali za nyama ya Inge!!


    Shukran Wa baarakallahu fiikum na salaam nyingi kutoka kwangu
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh vyakula gani hivyo.............
     
  3. B

    BWATOBUNU Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio vyakula vyao yani ni kama kabila flani wanavyokula chamaki nchanga na konokono full shangwe:becky:
     
  4. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh!!! hata njaa inaweza kutoweka hapohapo.
     
  5. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Ila hao nyoka hapana bwana!!!
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Looks impressive and artistic!
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nahic cku nikipata safari ya huko nitakuwa nakunywa maji tu kama mambo yenyewe ndio haya.
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kichefuchefu...arghhhhhhhhhhhhhhh!!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,198
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Don't act like you've never been to a Chinese food joint....
     
  10. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mahmoud,
    Angalia hizo picha vizuri,hizo products ni za Thailand,sio China.
    1828_p71022.jpg

    NEW COURMET THAI FROG MEAL(THAI=From Thailand)
    1828_p71026.jpg

    7 popular edible insects from Thailand

    Anyway, just to make correction,but umenisaidia kujua kumbe hawa jamaa ni ndugu moja.Wachina wanweza kuwa noma zaidi maana nilisikia pet lovers wali protest Beijing kwa sababu somewhere in Guangdong province(southern part of China) walikuwa wanagonga supu za paka na mbwa.

    Eid Mubaarak
     
  11. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hehe~,sio kivile Nyamayao.
    Inategemea utaenda mji gani.Miji niliyotembelea mimi kama GuangZhou(commercial city),ShangHai,HangZhou,BeiJing ..niliweza kupata Arabic tastes,Pakistan...pia kuna Muslim restaurants nyingi tu zinazomilikwa na muslim minority in China,very delicious....GuangZhou pia waweza pata African food restaurants..hawana hizo maneno hapo juu na wala sijawahi ona zilizopikwa bali niliona live snake -like fish,chura,kobe n.k wakiuzwa supermarket.

    Na niliongea na dada mmoja wa kichina kuhusu hii mi vyakula,akawa ananishangaa kwa nini mbwa asiliwe while beef,mutton etc are edible wakati wote ni wanyama tu....dah,,basi nilichoka.

    Kwa hiyo usihofu,utapata tu misosi safi.....vegs,rice,noodles,chicken,fish etc..ukishindwa kabisa basi hata mikate utakula kwa soda,maziwa,chai.
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maji kama ni machozi ya samaki au mkojo wa nyoka?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hivi vyakula ni balaa, ukiwa huko unaweza kula kinyesi cha binadamu bila kujua.
     
  14. s

    schulstrasse Senior Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wanna vommit.....duh acha njaa iniue wadudu siliĀ“.....
     
Loading...