Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna mtu mwenye div 2 au 3 aliyepata mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Machozi ya Simba, Sep 20, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    hivi nlikua naomba mnitonye habar ya mtu aliyepata mkopo kwa div 2 au 3
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ckia dv haipo kwenye vigezo vya kupata mkopo,kuna jamaa zangu mbona wamepewa na 3 tena za 15,16
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kozi gani science au arts?, education?. Is it possible kuwa mtu wa div 3 ya LLB, amepata. tafadhali
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapo wengi sana
     
  5. x-factor

    x-factor Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    wapo wengi tu tena 100% bt nliowaona ni science
     
  6. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo ata art wamepewa pesa yakutosha m 3.6 wengine 3.4
     
  7. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa kapewa 2.9 ana div 3 na anakwenda kusoma law jordan university
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    If this is truly the case, then the criteria are discriminatory!
     
  9. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap wako wengi kuna jamaa anapiga public relation saut kala mia ana div 3 ya 15
     
  10. A

    Abdellah Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibao wamelamba mkopo
     
  11. B

    Best Mzava Senior Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    3 ya 16 tena sheria kalambwa mia,watu wanabahati zao banah
     
  12. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samhani naomba msaada jinsi ya kuyapata majina waliopata mkopo,maana niwefungua web ya heslb sitayapata
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    eti mtu kma kapewa milioni 3 laki 8 ni asalimia ngapi
     
  14. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    mbona hata mi nmepata
     
  15. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaaaaa best hi nchi imebadilika knoma mi nilikuwa na dvsion 3 ya 16 lakin nimelamba mkopo wa 3,962,500 nimewapiga bao hata wenye dvsion 1 na 2 daaaa siamin Tuipende nchi yetu, i love uTz, nitakulinda mpaka kufa!
     
  16. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi BEDA (education in arts)lakn piga bonge la mkopo chezea tz weye ubaguz kwenye mikopo haupo kwa kgezo cha ufaulu wengne tunasoma mazngra magumu sasa lazma ufaulu utakuwa poor wao wanataka 2 principal pass tu
     
  17. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama unatumia cm hautayapata kama unatumia pc yapo we nenda, www.Heslb.go.tz utayakuta bila chenga
     
  18. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    HADI Non priority wamepiga mpunga kila mtu na nyota yake ila Tusikate tamaa kwa waliokosa nikuanzisha harakat za kufuatilia mungu yupo atawasaidia
     
  19. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hzo me mwenyw nina zote mia tena nachukua internation business..... so haijalishi kama una tatu au 2 dvs..... hii ndo ccm bhana. KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI......... Hoya ni masihara tu msiaze siasa.....
     
  20. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha division wala nn mimi nina div 1 degree course priority na mkopo cjalamba kudadeki
     
Loading...