Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'kuna mawziri watakufa muda wowote'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 19, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mrithi wa shekh yahya na ambae ni mtoto wake amesema kuwa mwaka huu kuna mawaziri watakufa ghafla,na pia kuna viongozi wakubwa wa kidini watafanya mambo ya ajabu ambayo yatawadhalilisha na kuwashushia unaarufu na heshima zao.

    KUMBE MAMBO HAYA BADO YAPO???
    SOSI:MAJIRA
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bwana hili ndilo kosa linalofanywa na wananchi wa nchi hii. Kila kitu mnakiaminisha kwa miungu watu which is very bad. sion sababu ya kusikiliza wabashiri au wenye pepo za utambuzi ambao kwa kufanya hivyo wanajipatia hela wao huku sisi tukienelea kumkosea mUngu.

    Yawezekana kwa miongoni mwetu wapo waliombadili Mungu kwa vitu visivyofaa basi ndiyo maana mpaka leo mkanisa ni mengi lakini bado uwepo wa Mungu miongoni mwetu haupo. Dhiki maadili mabaya, magonjwa , vifo na mambo ya kufanana na haya kwetu yamekuwa ni kawaida. Ee Mungu tuhurumie sisi taifa la Tanzania.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli! Haina neno watateuliwa wapya
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha mwambie aache upuuzi wake huyo mshirikina, atawaroga yeye mwenyewe wafe awe maarufu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    waacheni wafu wazikane
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, kumbe ndio zilikuwa za babake kutabiri kisha kwenda roga kuhakikisha utabiri wake unatimia..!!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtamjuaje kuwa na yeye ni mtabiri bila kutabiri vigogo????hata shekh yahya alikua na tabia hiyohiyo
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kwa sasa ndo aliyeibeba MIKOBA ya babake,ila sijui ni kwanini anaweza kualika watu halafu awaambie watu juu ya kifo cha mtu au watu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Anatafuta umaarufu, hana lolote
     
  10. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa tulipofikia utasikia mtu anajibu kazi ya freemason
    Mwingine, ashindwe kwa jina la yesu!!
    Yaani jamii ya watu waliokata tamaa na kuamini kuwa kila kitu kiko nje ya uwezo wao, tunampa kazi kubwa sana Mungu!! Yaani fikiria kule DRC awepo hata hapa?

    Ni mawazo tu!!!
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dogo hajatoka, kazi imemkataa kabisa na wateja wamepungua, ngoja tuone kama hii itamtoa !
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duuuu haya ngoja tusubiri tuone.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    itamtoa hii,,,,,subir tu,,,sijui kama anaendelea na show zake uhuru fm na channel ten huko ndiko babake alikua akijimwayamwaya
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Atakufa yeye kama baba yake alivyotabilia wengine halafu akafa yeye
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nawasali katika jina la bwana wangu yesu kristo,huyu kijana mrithi wa shehe yahya ni agent wa ibilisi shaetani anachokifanya ni kutumia hayo majini yake yakawauwe hao aliowakusudia na pia anatuma majini yake mengine yafuate hao viongozi wa dini wakafanye hayo aliyosema kwamba watajiharibia jina mafano anatuma jini au pepo la umalaya au wizi linakufanya uibe.sasa la kufanya mawaziri na hao viongozi wa dini wamshike sana mungu na kuomba ili kusudi hayo majini ya mtoto wa shehe yahya yasifanye kazi kwao na aaibike na utaniri wake wa kishetani,freemasons kazini maombi ndio silahaa kwa jina la yesu,anayebisha kazi kwakeeee.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    joyc,,mungu ndo ana nguvu ya kuuondoa uhai wa mtu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnafik huyo. Nani ambae atabaki milele? Kifo ni lazima.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135



    Atakufa yeye tena kifo cha aibu na fedheha.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusikia eti Shekh Yahya alikuwa anatumika na Serikali kuwapumbaza wananchi!!
     
  20. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao mawiziri nisehemu binadamu hivyo kufa muhimu ni binadamu hatushangai je alitaka afe babaake tena
     
Loading...