Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kitu gani special CHAKO NI CHAKO Bar?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by YEYE, Feb 25, 2012.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenyeji wa Dodoma watakuwa wanaifahamu hy Bar maarufu kwa kuuza nyama choma, kuku nk,Kwa wanaopenda kwenda bar hy ningependa kujua kuna kitu gani tofauti sana na bar nyingine za Dodoma, ukizingatia mazingira ya eneo hl ni ya kawaida sana,hasa nyakati za usiku huwa panajaza watu sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hakuna uspesho wowote. Mazoea tu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wahudumu.....
     
  4. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pale mkuu tokana na uzoefu wangu wahudumu wa pale dah! Huwa wananikosha sana ila hakuna kitu spesho sana pakawaida sanaa!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wale kuku...watamu sana....
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa wetu (MPs), nadhani watakuwa na wajibu mazuri kuhusu Chako ni Chako. Kuna kitu special pale!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngojangoja waje wenye udau (wadau) wa maeneo ya ulabu na vyakula vya Bar .
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu Dodoma hakuna options, viji bar vyote ni vichafu, vidogo, huduma mbovu (kama hapo Chako ni Chako penyewe) ila Chako ni Chako imeshajijengea brand name. Ni sawa na Rose Garden kwa Dar, ina premium name kuuubwa lakini hakuna chochote cha maana pale. Hata hivyo Chako ni Chako ingekuwa Dar ingekuwa labda Charambe huko ndio ingewika. Food/hospitality industry ni mbovu nchini kwa ujumla
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tusie wenyeji wa Doma tukae pembeni.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Chezeiya lile vumbi?
    Pamoja na utamu wa kuku ila kuna giza sana, humuoni jirani! Teh
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    daaah u read my mind preta! Huwa nikienda dodoma sikosi kwenda kupata kuku pale!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    zamani kulikuwa na kanga zimeandikwa 'usile gizani kwa kumuogopa jirani'

    sasa nyie hapo mnazipapasa kuku gizani kwa kumuogopa nani???

    Wa akina mh?

     
  13. libent

    libent JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi kongosho za pale haaa burudani tupu hadi kwenye kidole
     
  14. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na chips funga ziko pale ndiyo maana.....
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ucku pamekaa fresh na lile giza swafi,mchana bwana yan hapatamanishi kbs vumbi mtindo mmoja!uspecial ni ule utam wa kuku wa pale!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hakuna lolote pale
    kuku wenyewe wabaya,
    nje,
    ghasia tupu!
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha kuna eneo songea linaitwa makukura nimepamisi kweli kweli.
     
  18. t

    thengoshahimself Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maarufu co chako ni chako kunakibaa cha pembn ndo sasa anamfunika mwnzie sbb wabunge na watu maarufu pia wtt wa udom hujaa pale.jamaa flanG&G akja humu atasema sana
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona mnasifia kuku tu ? Noah (motokitiz ) wa hapo sio watamu?
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    na giza pia ni utam weyee kama umekwiba kitu cha mtu aaaah unajidainacho tu bila woga atii!!!
     
Loading...