Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kila sababu ya kurejesha jamhuri ya zanzibar (sovereign zanzibar) ndani ya muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamhuri ya zanzibar, Aug 7, 2012.

  1. jamhuri ya zanzibar

    jamhuri ya zanzibar Senior Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karume: Muungano ni kama koti likitubana tunavua.
    CCM Kisonge: Tunataka tukohoe ndani ya Muungano.
    Mwanasheria mkuu Zanzibar: Lazima Zanzibar tutoke katika boksi la Muungano. Tulijenga nyumba pamoja haiwezekani tukae bomani.
    Waziri Mansoor Yussuf Himid (CCM): Kwa muundo huu wa Muungano nasema "seebuu"
    Mzee Moyo (Muasisi): Nasema muundo ninaouwafiki sasa na muundo wa muungano wa MKATABA wa kuirejeshea Zanzibar Sovereignity yake. Muundo wa serikali mbili uliopo umepitiwa na wakati.
    Amani Karume: Vijana speed iwe hiyo hiyo (daini sovereignity ya Zanzibar) lakini mkikuta cross punguzeni kidogo
     

    Attached Files:

  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kwa kupenda kubebwa bebwa Zanzibar hamjambo.
    Sasa Sovereign State ndani ya Muungano ndo maana yake nini?
    Ni heri tuwapakate tu.
     
  3. jamhuri ya zanzibar

    jamhuri ya zanzibar Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama hujui sovereign partner states ndani ya muungano kasome aina mbali mbali za miungano duniani. Sisi wazanzibari si washenzi hatujui kutukana, matusi si jadi yetu.
     
  4. M

    Msajili Senior Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tumeshachoka na upuuzi wenu wa Kipemba
     
  5. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hii ni ndoa ya milele,sisi tunajua kuoa tu kuacha haiwezekani.zenj heshimu ndoa hii.
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sipendi hii ndoa kweli inahitaji kuvuliwa rasmi please let them gooooooo!!!
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umeongea kiustarabu sana ila ukweli hapo kwenye red sio kweli mna maneno ya machukizo sana kuliko hata sisi sema tu mwezi huu haukuruhusu kusema maneno mabaya kwenye blog zenu mnaongea vibaya sana ukweli ni jadi yetu hili msikatae.
     
  8. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Scotland imo katika Muungano wa United Kingdom...lakini scotland wako na Serikali yao huru inayoweza kufanya mambo yake wenyewe ndani na nje ya Scotland na ina wabunge pia wanaoiwakilisha scotland ndani ya House of Common UK Parliment, wako na Central Bank yao, wako na pesa yao vile vile wanakuwemo katika FIFA World Cup as Sotland team.
    [​IMG] [​IMG]

    WA TANGANYIKA TUWACHE UJAMBAZI WA KUIWEKEA UBAVU ZANZIBAR SIO KITU KIZURI TUWAACHENI NA WAO WAFANYE MAMBO YAO KIVYAO KATIKA NCHI YAO....HATA MOLA MUNGU ANAJUA KAMA TUNAWAFANYIA FAUL WAZANZIBARI:hat:
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    ..Hii habari inanishangaza sana.

    ..Kila siku mlikuwa mkipiga makelele mkitukana wa-Tanganyika kwamba wameleta popo bawa, ukimwi, ukosefu wa ajira, na kila aina ya uchafu.

    ..sasa ni kitu gani kimetokea mpaka mmelegeza msimamo wenu sasa mnataka muungano, mara mkataba, mara "muungano wa uswisi" na MAKAFIRI wa Kitanganyika?

    ..kwanini tusiachane tu na kama kuna masuala ya kushirikiana basi yapitishwe ktk jumuiya ya Afrika Mashariki?
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Masyopakindi nakubaliana nawe. Zanzibar wachague kukaa kwenye muungano au kujiondoa vinginevyo wanatuchanganya nakujichanganya. Wasipende kulalamikalalamika. Wasimame kishujaa waachane na muungano waone kama ni uamuzi bora au wabaki kwenye muungano wanyamaze kama watanzania wengine. Inatia uchungu kuona kijipande cha ardhi kisicholingana na hata wilaya ya Lushoto kutaka makuu. Kama shida ni muungano si tuungane na Malawi ili kuondoa ugomvi wa ziwa Nyasa kuliko kuendelea kubeba watu wasiobebeka wala wasio na shukrani.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani anatukana? ni nyinyi ndio mmekataa kabisaa hata originality yenu Tip Tip aliwachuwa wengi toka

    unyamwezini kwenda Zanzibar sasa hamtaki kuitwa WABANTU mnajiona BORA MWARABU hakuwaletea UTAMADUNI

    MWARABU alileta DINI ili kuwa-assimilate na kuwatawala vizuri na aliwabagua kwa RANGI... Sasa NYIE MNALETA

    UBAGUZI kwa watu wa BARA kwa RANGI... Mnajiita WASTAARABU sio WABANTU... Mnajiona sasa hivi Mko

    Karibu na Oman zaidi ya Kidamu na Wa Nyamwezi...
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sasa hapo Unachangaya KARUME hakumpenda HUYO MFALME WA ZANZIBAR sasa UNONYESHA PRSA ZA MFALME

    KAMA VILE WALIKUWA WANAHUSIANA...
     
  13. jamhuri ya zanzibar

    jamhuri ya zanzibar Senior Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    neno "mshenzi" ni neno la kawaida likimaanisha mtu ambae hakustaarabika. Sio tusi by its nature, kasome tena, sishangai kiswahili ni cha zanzibar.
     
  14. jamhuri ya zanzibar

    jamhuri ya zanzibar Senior Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo hukufundishwa mahusiano ya karume na mfalme wala hatuzungumzii historia ya wafalme, sisi leo tunajadili ya wakati uliopo sio historia. hapo unafundishwa kuwa zanzibar kwa makarne ilikuwa dola lenye kila kitu kabla ya Tangannyika.
     
  15. jamhuri ya zanzibar

    jamhuri ya zanzibar Senior Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karume kwa taarifa yako hakuchukia mwarabu alichukiwa mfumo wa kifalme. Hakuwahi kuishi na mke asiyekuwa mwarabu. watoto wake wote ni makinda ya kibantu na kiarabu kama mimi. kabla ya kufariki alizifuta chuki zote za uarabu-uafrika alizozileta nyerere kwa target dhidi ya uislamu na zanzibar. baada ya karume kuwa destroyed na nyerere kwa kudai hadhi ya nchi yake, kazi hiyo sasa ni ya Dr Shein, Maalim Seif, Mzee Moyo, Amani Karume wakiwa na vijana wao tunasubiri time. kaa mkao wa kula 2014 utazipata habari za zanzibar
     
  16. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    haya yote lawama ziende kwa ccm .miaka 50 wameshindwa kuleta maendeleo ata kwenye wilaya moja tuu ya zanzibar .shame to ccm
     
  17. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Let them gooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  18. m

    mswald Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani wakati umefika sasa tuwatue, mnakera-mnachosha.Tanganyika yetu hatuna, Zanzibar inafaida sana muungano kuliko Tanganyika ila mnanung'unuka kila siku.
    Heri yenu ni CCM ibaki madarakani, mkisikia wametoka mjue TUNAWAFUKUZA.
    Ila mjue the moment mnatoka Tanzania, Pemba Vs Unguja HAPOTOSHI.Tumewasaidia sana ktk hili ila HAMBEBEKI-TUMEWACHOKA.Msibembeleze mngeondoka tangu jana. Serikali tatu hatutaki, ni moja tu KAMA HAMTAKI CHAPENI MWENDO
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, Nadhani Mmeweka Maoni yenu kwenye KATIBA mpya; Na lazima yatekelezwe... Scotland, Wales na N. Ireland

    ziko kwa England for centuries... sasa wanataka kujitoa wameamua kutumia SHERIA zao za kujiondoa; Hawatukani;

    Sidhani wewe bila Mwafrika wa Bara Ungezaliwa... Hawasemi wazungu wa England sio bora... kama nyio Mnaona

    Sio Wabantu hata kama ni weusi tiii... bado mtasema Oh Sisi ah wa Omani...

    Be real... Mnajifanya kusahau Mfalme alivyowatesea???
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    i=
    Nyerere alimdestoy vipi Karume?... 2014 unaona hayo kila siku Mnatisha Watanganyika Mkidhani sisi Wananchi

    Tunautaka huo Muungano alahaula ni CCM tu; Kama CHADEMA kikichukua MUUNGANO bye bye

    Hauna ulazima kwa ukweli na Unajua Kuna Wazanzi-bara 300,000 - Dar; 60,000 - Mwanza; 30,000 - Tabora

    Hakikisheni Wanaondoka kabla ya huko MKAO WA KULA 2014
     
Loading...