Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna kanuni inatamka kuwa kauli za kufuta bungeni ni za chadema tu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jun 19, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanajf nimekuwa nikifuatilia sana mijadala ya bunge ila naona kauli za upinzani haswa chadema ndizo zinazoamriwa kufutwa kila wakati,na hata nje ya bunge kauli za wabunge wa ccm zinapita tu hata kama zimeingia kwenye hansard za bunge.
    mnyika kutaja neno rais ni dhaifu hata kama lipo kwenye misamiati ya kawaida anatakiwa kufuta ila nchemba kuita wabunge ni wajinga na kiita bajeti ya upinzani takataka hata kama ipo kisheria.

    komba aliwahi kusema kuwa serikali ikiendelea kushindwa kupeleka maendeleo kwake atawashawishi wapiga kura wake wahamie malawi na hilo liko kwenye hansard.

    pamoja na kauli ya nasari kufutwa na mwenyekiti wake muda uleule bado ccm wameendelea kuishikia bango.
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    halafu me nilifikiri mnyika kaongea maajabu gani, kumbe raisi ni dhaifu? Makosa haya ambayo ccm wanayafanya wakijua wanaitetea ccm yao kiukweli inazidi kuwapotezea muelekeo kabisa, sijaona cha-uongo kilichoongelewa hapo jamani, kama kuongea ukweli nao ni kosa sawa but mnyika yuko sahihi na namuunga mkono
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanamwisho haya na mwisho wake haupo mbali sana, muhimu ni kujipanga kwa Ushindi
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa Chadema wanapita katika wakati mgumu kupita kiasi yaani wakiomba mwongozo wa spika hawaruhusiwi wakati wa CCM wanapewa fursa,Mwigulu aliwatukana matusi ya nguoni wapinzani hakuna kanuni ilitumika inauma sana
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    RAIS KIKWETE ni DHAIFU na CCM ni WAPUUZI.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja kwa herufi kubwa....
     
  7. n

    nya2nya2 Senior Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa yao wakipewa dakika kumi nao wantukana dakika 3,dakika 7 wanachangia,maana muongozo kwa ccm tu
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Miongoni mwa mambo yasiyo fair ni hilo mfano jana jumatatu wakati Mwigulu anawatukana CHADEMA wabunge wa upinzani waliomba muongozo lakini mwenyekiti hakuwapa lakini wa magamba wakiomba wanapewa hata kama hawana la maana.
     
Loading...