Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kugawana nusu kwa nusu baada ya talaka??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 21, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu embu tusaidiane kwa hili
    kuna watu wengi wanapoteza haki zao bila kujua
    kama mnavyojua kuna wanaume wengi wanaoa kwa malengo fulani labda mwenzio ana pesa zaidi yake sasa mwingine anafikiri kwa sababu ya ndoa anaweza kula kona na kutarajia nusu mali...sasa kwa wenye kujua sheria za ndoa za kugawana mali embu tuwasaidie wengine hil jamani
    jumamosi njema
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du hapa ngoja kwanza narudi hili swala ni nyeti sana mama mia
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mama Mia avator yako ni very creative . Inamaana hiyo train itapitiza ? Yaani.Ngoja tuone mwisho.
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Avatar ya MA'100 maana yake, wembamba wa train, engine kubwa inapita (nionavyo mimi)

    Thread ya Mama Mia mbona wanaJf hamuijadili??????????????Hata mimi nasubiri kwa hamu
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye nyekundu ingesomeka Reli!! ila ngoja niende kwenye ile thread ya Avatar yako inamaanisha nn!! nadhani Ma' 100 atakua ameelezea!
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kisheria, hakuna kitu kinaitwa kugawana 50/50 au nusu nusu.
    Wengi wanapotosha dhana nzima ya kugawana mali.Busara ya sheria ni kutoa haki kufuatana na mchango wa wahusika katika kuchuma mali ili wanapoamua kuachana kila mtu aondoke na jasho lake.Huwezi kumkuta mtu na mali zake ukadhani utagawiwa nusu/nusu au huwezi kumgeuza mwenzio hausigel/(hausiboi kama wapo)
    akutunzie nyumba na watoto na wewe mwenyewe ili uweze kutoka kutafuta mali halafu siku ya siku umpige kibuti bila chochote.Hii ni kwa uchache tu.
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna report moja niliiisoma ya tume kuhusu marekebisho ya Sheria hii kwa ufupi sehemu ilisomeka ivi.....


    Jamaa wakaja na hizi recommendations!​
    [FONT=PalatinoLinotype,Bold][FONT=PalatinoLinotype,Bold]
    [/FONT]​
    [/FONT]​

    [/FONT]
    [/FONT]Sasa sijua haya mapendekezo yalishafanyiwa kazi au La!!
     
Loading...