Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja gani ya kuwa na chombo kama tcu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Feb 18, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    TCU ni chombo ambacho hutumiwa kuakiki elimu za watu waliosoma nje na ndani ya nje. sasa na jiuliza kuna haja gani ya kuwa bureaucratic nyingine ndani ya serikali kwa ajili ya kutafuna kodi za wananchi. kama kuna mtu au mwajili yeyote anataka kuhakiki vyeti vya watumishi wake kwanini asiwasiliane na Taasisi usika au kama anaona mfanyakazi wake ni mbabaishaji na utendaji wake haulingani na elimu kwa kazi anayoifanya basi timua ajiri mwingine anayefaa. binafsi sioni haja yeyote ya kuwa na chombo kama hiki na hasa baada ya issue ya Msemakweli baada ya yeye kutoa ushahidi wote kuhusu mawaziri kufoji vyeti na TCU badala ya kudili na wahusika wakataka kumnyamazisha Msemakweli ??
     
Loading...