Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumtega mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kilahunja, Jan 2, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Niaje wadau, mapenz yako tofaut, vionjo vikiwa tofaut kila siku unakuwa mpya kwa mpenz wako, sio mbaya nisaidien yafuatayo, KAMA WEWE NI:
    A)MWANAUME..vitu gan au mambo yap unapenda mpenzio akufanyie au hata ukimuona tu anakupa hamasa au hisia za kimahaba.

    B)MWANAMKE, mitego ipi ukimfanyia mpenzio una mbamba, sio lazima kitandan/chumban hata katika mazingira ya kawaida, jamaa anajisikia shauku?
    NB: NI KATIKA KUONGEZEANA MAUJANJA.
     
  2. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hayana fomula wala shule vile unavyoyafanya wewe ndivyo hubamba cheza na hisia .
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wengine wakikuona tuu Raha kama nini!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hayanaga formula sijui ukakuleti no ukionana na Aisha tofauti utakapo onana na Wema
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Akiwa na akili timamu ana nibamba kinoma.
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shida siku hizi watu wanajisajili mahali pengi ( kuwa na mademu au wanaume wengi) so inawezekana ukapewa maujanja hapa lakini yasitosheleze maana mwenzio akienda huku anakutana na haya kule anakutana na yale so inawezekana ukajituma na mwenzio akakuona bado mpogolo tu.....
     
  7. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    MAPENZI NI KWELI HAYANA FOMULA: KILA MMOJA ANA MAMBO ANAYOPENDELEA. KUAZIA
    1. SURA
    2. MAVAZI
    3. UMBO
    4. USAFI WAKO HASA KITANDANI (kuna wasichana wengine kero mdomo na mdomoni; hata hiyo mara moja unakuwa umemstahi ila baada ya hiyo unatamani utapike (ANANUKA CHOO KINA NAFUU) Kwa hiyo kwa kweli kina dada usafi ni swala muhimu na la lazima katika mapenzi VINGINEVYO utaachwa solemba.
    5. MWENENDO NA TABIA
    6. ONGEA YAKO
    7. IMANI YAKO
    8. UKARIBU NA UKARIMU WAKO KWA WAGENI
    9. KWA KWELI NI MENGI SANA A-Z ILA YOTE KATIKA YOTE HUWA WATU HUTIZAMA KWA MACHO TOFAUTI; i.e mimi napenda hivi na mwingine anapenda vile. SO STUDY YOUR LOVER TO KNOW HIS/HER PREFERENCES.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna mchangiaji Goldsilver ameanza kuitaja sura! SURA ndiyo Mainswitch ya mambo yote! Kuna watu mfano akiwa anaogelea iwe baharini, pool , ziwani akijitumbukiza majini akabakiza kichwa nje ya maji ukitokea ghafla unawezashtuka na kutoka mbio ukidhani umemuona KIBOKO !
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tabu kwelikweli....
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mapenzi sio Cocacola yafanane dunia mzima
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahahaha..unapga yowe heeelp ther is a crocodile in a swimin costume..lol
     
  12. F

    Fahari omarsaid Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me napenda msichana ambae ananickiliza nitakavyo.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha!
     
  14. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi napenda ambaye tunaelewana na wala hanibishii kitu chochote kile
     
  15. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he yaani anacho sema balozi hakipingwi, not fear!!! , he wallah ,,, ok wataalamu mpeni darsa mwana anataka ajue zaid but mm nahis hakuna formular n kumsoma unae mpenda tu , vip ambavyo anahitaji zaid
     
Loading...