Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumshitaki Mbunge Lusinde kwa matusi aliyomwaga Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sikonge, Mar 29, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hivi kisheria, unaweza kumshtaki LUSINDE kwa matusi aliyomwaga hapa kwenye hii VIDEO? Au kisheria inabaki kuwa ni sehemu ya kampeni? Maana naona kama kwenye kampeni unaweza kupiga hata chini ya Mkanda.

    Hivi kuna watu wanaweza kujikusanya na kuchangia kwa mfano gharama kidogo na Tundu Lisu akishirikiana na wanasheria wengine wampandishe huyu jamaa kizimbani?

    Hivi kumwaga Matusi mazito mbele ya watoto wadogo kama hao wanaoonekana hapa kwenye Video, katika sheria za Tanzania inaruhusiwa? Kama hapana, kuna uwezekano wa kumshtaki huyu Mgogo wetu?

    Naomba Mods muiache hii hapa kwani nimeiweka kitengo cha sheria.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ninachokisema ni hiki cha kumwaga matusi mbele ya kundi la watoto hili chini kwenye picha.

    Nina imani zinaweza kupatikana Video na picha nzuri zaidi ya hizi......

    [​IMG][​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hili ni wazo la msingi kuangalia uwezekano wake, ame'misbehave mbele ya watoto, na kimsingi amebaka haki yao ya kimsingi ya kimalezi. Inashangaza sana kuona hata wenzake walikaa kimya huku akitamka uozo wa aina hiyo!
     
  4. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri Inawezekana kisheria akashitakiwa,ila kuingia mahakamani kumshitaki mwendawazimu kama huyu mwisho wake na wewe utaonekana mwendawazimu
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni ni ******-rema maana matusi kama yale hapana, yaani imebiddi ni zime iyo video kabla hata hajamaliza
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    eti "Kudadadeki..."! jamani kweli ndio tumefikia huku? tena mtunga sheria huyu
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    LAKINI
    Lusinde anasema kuwa anajibu mapigo,ikimaanisha kuwa kuna mtu alianza tatizo tu hatujapata video ya huyo aliyeanza

    sijafurahia alichokisema ktk video hiyo lakini nadhani ndizo kampeni zinazoendela huko arumeru kwa vyma vyote sio CDM wala CCM
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Mi sioni haja ya kumshitaki. CCM wamtimue tu.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tumeomba ushahidi wenu kwa chadema but kwa ccm huu tumeupata!
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hivi hili nalo ni jambo la kutetea? hata kama CDM nao wana matusi.. does two wrongs make it right? Labda nisikilizishe hayo matusi ya CDM kwanza
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu umesahau kuwa miafrika ndivyo tulivyo?
    hakuna kutimiana ndani ya ccm!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inawezekana kabisa kwani ktk kesi ya Lema wanadai alimtukana mgombea wa magamba, sema sasa si unajua Tz yetu tena?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inawezekana kabisa kwani ktk kesi ya Lema wanadai alimtukana mgombea wa magamba, sema sasa si unajua Tz yetu tena democrasia iko midomoni mwa watu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hehehehehehe
    we kweli henge
    hapa hatupo mahakamani mambo ya ushahidi nenda mahakamani ama tafuta crip ya halima mdee usikilize alichokisema juu ya wasila

    mimi sina sio CCM wala CDM lakini huwa sipendi sana pale ambapo wanachama wa chama kimoja kujifanya kuwa hawana makosa kulinganisha na chama kingine.

    Lusinde anasema

    kama ni matusi nae anaweza kwani amechoka kunyamazishwa sasa anajibu mapigo

    kwa upande wangu huwezi jibu mapigo kama hakuna aliyekuanza
     
  15. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poor wana-MAGAMBA....kama viongozi ndo hawa...NO WONDER.....
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu hukumbuki kuwa Mkapa alibeep na vicent akapiga?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama anajibu mapigo inamaana mtu akimuuwa ndugu yake nae atamuuwa badala ya kulipeleka hilo suala kwenye vyombo vya sheria.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watamtimua je wakati walio wengi ccm ni watu kama hawa? Mfano mzuri ni wasira
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watamtimua je wakati walio wengi ccm ni watu kama hawa? Mfano mzuri ni wasira na wengineo wengi
     
  20. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ukisikiliza vizuri utaona kila tusi alilokuwa akitoa alikuwa anatanguliza aliyoyasikia kwa chadema. Hii sasa kwangu imeniambia ni kwa nini miswada ya kijinga huwa inapitaga bungeni. Jamani huyu kaka sijui hapo anayeonekana kichaa ni nani??? ccm kuna watu naamini ni baba zangu kama wanatoa baraka kwa mtu kama huyu kutoa matusi akiwa ameeandaliwa mahususi tena mbele ya watoto, anastahili kuangaliwa ni aibu ya kudumu.
     
Loading...