Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumpiga chura teke ni kumwongezea mwendo, peoplesss powerrr !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Sep 20, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    CCM mtatuweka ndani lakini Igunga tunashinda. Ni kama kumpiga chura teke, unamwongezea tu mwendo ! Kashindye ashinde, Kafumu afumuliwe.


    [​IMG]


     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kawa!!
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Niliposikia lisu ameenda igunga nilijua suala la kesi limeisha, magamba vilaza na mbumbumbu wa sheria wanawaza ufisadi tu!kashinde..................kafumu afumuliwe!nimemuona jana hata kujieleza hawezi nikacheka sana!hivi magambani hakuna watu wenye cv ambayo haijachafuka kweli???huyu jamaa si ashawahi kuwa kamishina wa madini??madudu yake si ndo moja ya matatizo yanayotufikisha hapa leo???akya mungu kafumu afumuliwe!!!!!!
     
Loading...