Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumpa pesa/zawadi mwanamke baada ya tukio...hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UncleUber, Aug 24, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    siku moja nilikuta rafiki zangu wawili wa kike wanasimuliana, kwa kuwa wamenizoea uwa wanatia tu stori hata yaliyojiri kwenye sita kwa sita, sasa haya mazungumzo yao yakanifanya niwaze mara mbili mbili japo mimi personally haijawai nitokea,

    mazungumzo yalikuwa ni kwamba: msichana mmoja alikuwa anamlaumu mwenzie kwa nini amekubali tu kutumiwa na mtu wake kisha kamuacha ivyo ivyo hata hela ya sabuni hajamiachia... kha? nikawaza nani anayestahili kupewa kifuta jasho kati ya wawili mwanaume au mwanamke? je kila baada ya mechi lazima mtu aachiwe chochote? mfano mimi tangu nilivyompata huyu CL mechi ni wakati wowote nafasi itakapopatikana..sasa nawaza kama ni kumtoa hela si ntabaki kapuku...kwa mtazamo wangu nilijua hilo jambo ni burudani kwa wote wawili, sio mmoja kumtumia mwenzie

    hebu nipeni mitazamo yenu wanajamvi
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mhm...sasa kama nampa hela si bora nikakamatie dada poa.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Huo ni utaratibu wa mapenzi yao!
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MtotoSix je Charminglady unampaga shilingi ngapi kabla ya ndoa yenu?hivi ndoa lini tena du nisu nisahau kuwa nipo kwenye idara ya usafiri na kikao cha mwisho ni kesho
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Inategemea makubaliano. Kama unanunua sexual pleasure, lazima ulipe, lakini kama ni sehmu ya ninyi wapendanao si lazima, maana kama ni kuchafuka, wote mnatoka na maharufu ya shahawa.
     
  6. m

    meemba Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wanatamkiwa,malipo ya nini?
     
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inategemea ni jinsi gani mnaendesha uhusiano wenu.
    Kama una act as a buzi ni lazima kulipia baada ya tendo.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kulinga na magazijuto zenu tu.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    alamsiki, nawahi kuhesabiwa
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Malipo yanaonyesha hakuna mapenzi kati yenu. Chapa mwendo!
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kumpa zawadi mpenzi wako sio dhambi haijalishi ni kabla ya tendo, baada ya tendo au katikati ya tendo inategemea na makubaliano yenu!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Anayelipwa ni changudoa tu...!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    malipo baada ya tendo hiyo ni kwa machangudoa tu, haiwezekani mpenzi wako umpe pesa kila baada ya tendo
     
Loading...