Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wanawake wa bongo ni wazuri sana, tena sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Roulette, May 7, 2011.

  1. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilikua nafikiria itakuwaje hawa ma celeb wakitoa makeup au watumie makeup ya kawaida (kama sisi), watakuaje. Nimewapata ma celeb kadhaa bila makeup, wanatisha. Kumbe wanawake wa bongo ni wazuri, maana wange pata huduma kama ya maceleb hawa wangeitikisa dunia...
     

    Attached Files:

  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    si mtu unaweza kupishana nao barabarani bila kuwajua aisee au ukibambana nae club usiku si utashangaa asubuhi utakapomuona pembeni yako amelala utaanza kusema uliokota mpenzi jini
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Simjui hapo juu ni jessica simpson
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Halle Bery na Alicia Keys wako bomba hata bila mekapu, ila Jlo ajitahidi asiziache, manake, loh!!... Wanawake wa kibongo wapo ambao bila mekap wanatisha pia, tena wengi tu!!!
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya bana
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thank you J rated. Niliona nisiandike uongo wakati mi simjui. Tyra banks kaanzisha campaign ya "free from makeup" ila sijui kama tapata wafuasi kwa kweli...
     
  7. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ni kweli
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa. unamashaka na kipi hapo juu?
     
  9. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    thank you jf
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kiukweli wanawake wa kitz wako juu tatizo mchina ndo kaja kuharibu kila kitu
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ah, sio wote bwana... nadhani ni wale ambao wahajiamini ndio wanaweka ma makeup ya kupindukia na wale in complete despair wanatumia dawa za mchina. Mwanamke wowote akiwa msafi na confidence haitaji vyote hivyo,
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mweleze,tupo sana ambao bado tunapaka mafuta ya nazi na bado tunatoka warembo.
    sio wote wanajificha nyuma ya make ups au kupaka dawa za wachina.
    BTW.hivi hizi dawa za kichina bado zipo au ni porojo tu jaman,sbb mm najua maumbo yanabadilishwa kwa operesheni.
     
Loading...