Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni Dk Mukama

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulimakafu, Jun 28, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jana wakati wa taarifa ya habari ya ITV saa mbili usiku, walimripoti katibu mkuu wa CCM Wilson Mukama kwa kumtaja kama Dk wakati akiongea na wana CCM wa chuo kikuu Mzumbe,mi nishangaa na sikuwahi kufahamu kuwa ni daktari.Mwenye kujua tafadhali.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hata mimi nilishangaa sana. Awali nilifikiri wamekosea lakini waliporudia mara tatu nikajua wamemaanisha!! Mwenye Academic background yake naomba atuwekee humu!! sifa za kijinga hatuzifagilii!!
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ametunukiwa baada ya kutoa ile report iliyoeleza yaliyosababisha CCM kupata kura chache uchaguzi ulopita
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wale walikuwa ni mature entry wa CCM kwa kweli sikuaona vijana wengi zaiidi ya aliyesoma risala
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ccm kila mtu ni dokta wa ukweli!!?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa ndiyo madockta wa CCM!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa hawawezi kufanya siasa mpaka wajiite Dk?Mbona wenzetu wanaweza hasa magharibi.
     
  8. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i don c anywhere that he is a doctor.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati VOA walikuwa wanajadiliana na Mhadhiri wa UDSM Bashiru Alli na kumwita Prof. wakati nijuavyo mimi hata PhD hana. Inawezekana kupachikana titles kirahisi kama hivi. Mwacheni Mukama aitwe Dk - suala ni je ana- behave hivyo?
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh kwa hiyo ccm wanama-Dr. wengi kuliko UDSM? Kazi ipo bado Nape nae apewe udokta wake wa kuwavua mapacha Magamba akifuzu hilo nafikri atagraduate
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Siyo mbaya kwa huko CCM maana pia naye Prof. Maji Marefu siku zina hesabika tutakutana 2015
     
  12. D

    DENNING Senior Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hivyo ndo vyombo vyetu vya habari, mbona mpaka leo lowassa tbc1 wanamwita waziri mkuu mstaafu.inawezekana na hapo wameamua tu.
     
  13. A

    AZIMIO Senior Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    napita tu
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    CCM wanadhani matumizi ya titles hizi ndiyo wataaminika kwa Watanzania . Ni aibu sana na hasa huko TBC sijui wako vipi tabia zao .
     
  15. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nyerere alikuwa na honorary degrees za kutosha zaidi ya kumi (km huamini search kwny google uangalie wikipedia)...lakini hakuwa akijiita dokta km hawa mambumbu wasio hata na hadhi! alikuwa ni msomi wa ukweli wa masters of arts economics & history..achilia mbali vitabu alivyoandika yeye binafsi.! hawa wa sasa ni wajinga na wapenda anasa tu
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kilichonichekesha jana ni pale mukama aliposema eti wanaCCM wawili au wa 3 ambao ni mafisadi hawawezi kusababisha jahazi zima lioze, yaani km yeye sio gamba vile. hahahahahaha...............
     
  17. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahhaha! ukienda msibani kama huwezi toa machozi basi paka hata maji machoni, au mmesahau ukiwa kwenye mkutano wa walemavu wa macho (blinds) basi nawe fumba jicho lako! mkama alikuwa anahutubia"wasomi" wa CCM so ili nae aonekane msomi ilibidi ajipachike u Dokta, so msishangae siku mkisikia ni Mchungaji, Shekhe au hata nabii hawa jamaa hubadilika kutokama na mazingira tu!
     
  18. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje wazee? DR Mukama anashindwaje kuwapa mapacha watatu barua ilhali jana katamka mafisadi wawili au
    watatu hawawezi kusababisha jahazi kuzama.Acheni pumba mnashindwaje kujivua gamba?
    Ila kama mpo serious mkimpa MAMVI barua ya kumvua gamba imekula kwenu mchana kweupe atawalipua ile mbaya
    si ajabu hata Bw Mkubwa nae akatoka nduki.
     
  19. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa ccm u-Dr unaweza kuupata kirahisi sana,ukiweza hata kumtukana Freeman Mbowe kesho unatangazwa Dr!! Shame on ccm`s!!!!!!!!!
     
  20. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani wingi wa MaDr ndo suluhisho la matatizo yetu au ndio kunachochea kuongezeka kwa ufisadi?
     
Loading...