Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe mnaoishi dar kuna raha hivi!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IGUDUNG'WA, Oct 31, 2011.

  1. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    ebana leo nimeshuka ubungo terminal kutoka mkoa, nikaenda kupanda daladala za gongo la mboto (DCM aka gobore), daladala zikawa za kugombania lakini nikabahatisha kupanda japo sikupata siti. nimesimama tukiwa tumebanana hakuna mfano; mimi nilikuwa nyuma ya dada mmoja kajaliwa makalio. jameni acheni kabisa dada alinibana mpaka nikawa nahisi raha mwenyewe ndani ya daladala maana nilijisikia mguu wangu watatu ukinikakamaa mwanzo mwisho. ajabu safari ya ubungo-gongo la mboto nimeiona fupi kinoma.

    Aisee nimeamini kweli dar jiji la maraha, eti mwanaFA anasema tusije mjini kumbe anajua tukija tutapata raha.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shukuru Mungu umenusurika kipigo cha abiria!
     
  3. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kha Kumbe nyie ndio Mnaochafuaga watu... Ook noted!
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeeee kaka hizi raha ndo tunazopata sasa nikutajie maeneo ya kutembelea baadae?
     
  5. m

    mutabutu Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haukujichafua?malizia bac
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha duh mkuu ulinogewa eeh?? Angalia usizoee next tym ucjejutia
     
  7. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    dada nae naona alikuwa na mizuka maana alikuwa anausikia lakin naona anazidi kunibana, nimefika home brake ya kwanza kwenye soap
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Subiria na wewe siku Mwanaume akae nyuma yako tuone kama utasema ni raha au........, Lakini najua hutasema hilo kama limekutokea
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha mwache mwenzio si kidogo tu...
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mhh no comment
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hizo coments hapo juu zimenifanya nijskie murua, huh
     
  12. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    A.k.a dungadunga angalia usije ukadungwa
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ushindwe wewe, nakushauri usikae muda mrefu hivi na ukipita pale buguruni si ndo utabaka kabisa wewe! lol!
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    hahaaa...huyo dada hakushtukia tu...hahaa unanikumbusha ile kesi ya bibi kizee kwenda mahakamani........
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aaaah jamani mbona mnamsakama? Kaka we kesho panda dala dala za post mara mbili nenda posta asubuhi rudi nalo shuka mombasa lisubirie tena likitoka goms dandia tena. Hawa watu wa dar wanataka raha wenyewe tu, na ndo maana wakizungumzia bara bara wanataja zao tu ni wabinafsi sana. Andaa nauli nyingi za dala dala enjoy.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Kwenye headlines za magazeti ya kesho yanayo amini kuwa JF ni ya CDM yangeandika "Mwenyekiti wa CDM Taifa Jamii Forums apatwa na mfadhaiko, amimina mbegu kwenye ngongingo la sister (nun)". Hilo ni Uhuru.
    Habari Leo lingeandika "mmiliki wa Chadema na mtandao wake anajisi katoto kweenye daladala"
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahaha......mrembo nae alikuwa anafanyia utundu ili mguu wako wa3 uendelee kufedheheka...wao sio kama hawagundui...wanafeel sana huyo panya wako anavyotaka kuingia shimoni
     
  18. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nyie huwa ndo baadaye mkizidiwa mnabaka.Acha tamaa za ngono ndugu yangu.
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwayego usiwasikilize hawa.. wanakutia mbichwa bure.. Siku UKIKAMATWA.. NA UKAKAMATIKA .. ndo utajua kwanini mtaji wa CUF Igunga Uliyeyuka..
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadada nao wanapendaga.
     
Loading...