Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kulinda penzi au ndoa ni kazi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GITWA, May 25, 2012.

  1. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hebu wana JF tujadili hili,mnapoanza mapenzi kila mtu anakua na matarajio yake.maana hua ameumba picha ya aina ya mwenzi anaemuitaji akilini mwake.Na mnapoanza kujuana deep huku msha du ndo mnagundua sio aina ya mpenzi uliyekua nae mawazoni.Hapo ndo unakuja ugumu wa kulinda penzi.Je utafanyaje ili ulinde penzi au utajitoa kwenye mahusiano?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pakaneni ulimbo wa mapenzi.
     
  3. z

    zilakina JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno,ningekupa like sema natumia mchina.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    unalindaje penzi/ndoa kama umegundua mwenza uliyenae sie yule aliyeko mawazoni?

    Halafu mpaka mmeoana ndo unagundua mwenzio sie? Mmmmmmmmmh ndoa za sikuhizi hizi mmmmmmmh
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeh...mi nadhan kipind cha mwanzo tu cha urafiki wa karibu au u-bf na u-gf mtu unakuwa ushapata picha huyu mtu itakuwaje nae ndani ya nyumba balaa au shwari...yoyote anaegundua ana wrong partner ndan ya ndoa basi alikurupuka..
     
  6. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Ni kweli ulichosema lakini umesahau kua binadamu ni mabigwa wa usanii anaweza kuficha tabia yake halisi kwa mda wowote mpaka apate anachotaka.
     
  7. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Ungempa like kwa kuwa mawazo yenu yanafanana???!!!!!
     
  8. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Du!!!! na wewe nae ni great thinker!! ama kweli tunatofautiana kufikiri!!
     
  9. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo sikuelewi GITWA. unamaana gani unaposema "huku msha du" Kama una maana kuoana, nina imani ulikuwa na muda wa kuchumbiana. Ilitakiwa uchunguze tabia zake zote huyo mkeo mtarajiwa. Kama amebadilika mmeshaoana inatakiwa utafiti ni nini chanzo cha mabadiliko. Kumbuka ndoa ni kama bidhaa nyingine dukani. Inatakiwa Ipendezeshwe ili inunuliwe, na mpendezeshaji mkuu wa ndoa ni neno la Mwenyezi Mungu. Kaeni katika neno na utamuona mwenzako ndie haswa chaguo la kweli.

    Kama ulimaanisha kuvuana nguo na kutoridhika na nyeti zake na hamjafunga pingu za maisha, hiyo ni kazi yako kutafakari na kuchukua hatua.
     
  10. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Umenena vyema mtumishi wa Mungu
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kabla ya ndoa hakuna haja ya kulinda penzi la mtu ambaye unaona kabisa sio chaguo sahihi ni kuchukua hatua for your own good!
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na kwa onja onja kama hii watu hawatakaa waridhike na wapenzi wao... mapenzi/ndoa ni zaidi ya kufunua na kufunika
     
  13. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Umenena vyema mtumishi wa Mungu
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tatizo watu wenyewe usanii full kwa kwenda mbele....sasa inakuwa tabu sana kujua true adentity ya mtu kama haupo makini.
    ila ukweli ni kwamba lazima ujue ni vigezo gani mke/mume unataka awe navyo then from there ndio unaanza kuangalia kama interested party anavyo...na pia ni vizuri kujua kuwa huwezi kuvipata vyote hivyo ni viti unaweza kusamee na kuishi bila tabu
     
Loading...