Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kufanya masturbation kwa wanaume ni muhimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MADAM T, Dec 24, 2010.

  1. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani nimesoma article moja mtandaoni, inasema masturbation ni normal and natural kwa wanaume na inashauriwa kiafya mtu afanye mara kwa mara na akishindwa kabisa afanye japo mara moja kwa mwezi, inasaidia kupunguza tatizo la kukujoa mapema akiwa anajamiiana na mwenzi wake pia hupunguza mlundikano wa sperms, hii ni aje jamani? hivi ni kweli mnafanya hiyo? Maana mimi nilikuwa najua hicho kitu ni dhambi na mtu hufanya akizidiwa tu. Halafu najiuliza ina maana na bamsapu wangu huwa anafanya hivyo!Mweh!
    Merry Christmass!:A S-heart-2:
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa hujui, umri wote huo? Watakucheka watu.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Usihangaike kujiuliza kama bamsap anatumia aua la! majibu mengine ni magumu kuyabeba..
    Sikukuu njema.!
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu kitamu kama hicho. hata K haina utamu kama mastabesheni...kama hafanyi mwambie aanze maramoja
     
  5. AIZAK

    AIZAK Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "All things are lawful for me," but not all things are helpful. "All things are lawful for me," but I will not be enslaved by anything. "Food is meant for the stomach and the stomach for food"-and God will destroy both one and the other. The body is not meant for sexual immorality, but for the Lord, and the Lord for the body. And God raised the Lord and will also raise us up by his power. Do you not know that your bodies are members of Christ? Shall I then take the members of Christ and make them members of a prostitute? Never! Or do you not know that he who is joined to a prostitute becomes one body with her? For, as it is written, "The two will become one flesh." .
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu umesahau kitu kingine hii kitu ukipiga sio dhambi kwa Mungu
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    He! jamani kweli!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukisikia penzi binafsi ndo hilo mama
     
  9. c

    chamajani JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu uone!
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nijaribu vipi tena?, kwani mimi mwanaume jamani, chamajani nini lakini!
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanza inafanya mashine iwe gado... Michubuko ya kitoto toto wakati unafanya ile ya kikweli kweli huwa haitokei. Ninarecommend hata wewe wa jinsia hiyo pia ufanye kamchezo haka. Happy festive season.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    MADAM T We kiboko,yaani unaonea wivu mpaka masturbation.
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mweh! na mimi nifanye tena, nafanyaje, na faida ni zipi hizo jamani
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :pray2: kifungu gani katika bible Fidel80
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Merry Christmass:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwasababu nyeto inasemekana ni vema kiafya ukiwa unapiga mara moja moja!siku nyingine MADAM T unaweza msaidia mzee kumpigisha nyeto, huwa inaleta starehe fulani hivi ukipigishwa na mwanamke!
     
  17. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    you are right. isipokuwa inachosha sana. mtu akipizi kwa kujichua na mwingine kwa normal sex aliyejichua atakuwa amechoka sana zaidi hata ya mara 10. of cousre kujichua ni kutamu zaidi
     
  18. M

    Mundu JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka somo au lecture? Yaani unataka niku imagine, Kha! Mwulize Preta, sawa eeh?
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona hata wanawake wana-masturbate?? Tena more often than males!!
     
  20. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli kwamba aliyejichua huchoka kuliko aliyefanya normal sex. If anything, it is the opposite
     
Loading...