Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kikwete alichaguliwa na wanaccm milioni 5

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mungi, Nov 6, 2010.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa nimeamini kuwa Kikwete alichaguliwa na wanachama milioni 5 wa ccm.
    CCM ina wanachama zaidi ya milioni 5 nchi nzima.
    Hivyo nadiriki kusema kuwa wale wapigakura zaidi ya milioni 4 waliokosa majina yao ndiyo wanachama wa CHADEMA ambao kwa makusudi usalama wa taifa ulifuta majina yao kwenye orodha ya wapiga kura.

    Mungu ibariki Tanzania wana CHADEMA tupate amani maana hapa tulipo inatuuma kitendo tulichofanyiwa na Usalama wa Taifa.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,537
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeanza kuamini maneno ya mpiga kura mmoja ambaye nilimpigia simu aja kupiga kura siku ya jumapili 31.10. Aliniambia "Kaa la moto mie nimeamua kutopiga kura maana nina hakika ccm itaiiba" pamoja najitihada zangu za kumbembeleza aje apige kura sikufanikiwa.
    Nimegundua wengi hawakupiga kura kwa kuwa walielewa hakutakuwa na mabadiliko na wakati hawampendi Kikwete. Wakaamua kulala nyumbani kupumzika weekend
     
Loading...