Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe inawezekana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by scart, Feb 7, 2012.

  1. s

    scart Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeskia wanajeshi waliopelekwa mhmbl wanalipwa 50 kwa cku na chakula?kumbe inawezekana
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wao wanapokea 50 kwa siku na wale walikuwa wanapewa 10,000/= ni bora waondoke tu kama PINDA alivyosema. Walikuwa wanapata hela nyingi sana
     
Loading...