Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata kazi ya kufundisha ni vigumu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, Jan 6, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mara nyingi watu wamekuwa wakishauriwa watafute shule za kufundisha pale kunapokuwa na ugumu wa kupata kazi ya fani waliyoisomea. Mimi nimeamua kufuata huo mkondo lakini ninayokutana nayo kwenye hizi shule yanakatisha tamaa. Wengi wanataka waliosomea ualimu, hapa nimeambiwa ningekuwa nimesoma BeD ningepata..sijui inawezekana vipi Bcom kuwa Bed? Wadau mwenye kuhita mwalimu wa Mathematics/Geography/Economics, tuambizane.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ulichoambiwa ni sahihi. Kwa kuwa huyo aliekwambia hivyo anajua unataka kuutumia ualimu kama daraja kwenda huko unakokutaka.

    Ushauri wangu kwako ni huu: Tafuta mahali uwe hata intern kwa kazi uliyosomea, utaboresha CV yako.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nimekuelewa, hata hzo sehemu za kujitolea bado ni ishu...
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ongezea PGDE (POST GRADUATE DIPLOMA IN EDUCATION) miez mingapi cjui ile unafundishwa foundations za education, teaching methodology then kwish nehi unakua mwalimu.
    By the way umesoma Bcom in what?
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bcom in management sciences.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bcom in management sciences.{materials management}
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    BedCom na BCom ni tofauti mkuu.Ajira ngumu siku hizi.
     
  8. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mkuu tulipokua chuoni ni nyinyi ndo mlikuwa wakwanza kutudharau cc watu BAEd na BEd,ona sasa unavyoangaika kitaa.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe komaa mbuyu haukuota kwa siku moja
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    watu mnajidharau alafu mnalalamika mnadharaulika, huku kuhangaika ni suala la muda tu...hata sijutii kusoma Bcom.
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poa mkuu, naendelea kukomaa
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,640
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Tukubali tu kutambua maana ya taaluma ama professionalism kwamba si haki accountant akafanye surgery muhimbili...jamani kila kada ina code of ethics n conduct za kwake

    Maana yake ni kwamba hata katika appraisal usije kuwa na xcuse ama objection kwamba 'mie sikusomea lakini'hahaaa!tunatakiwa kuwa na universal standards katika kufanya OPRAS yetu,mie nafikiri huyo alikuwa akimaanisha hilo mkuu...hvyo tutafute tu kazi lakn pia tuelewe mapungufu yetu pia kitaaluma
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poa mkuu umesomeka,ila kwake hofu yake ni kukimbiwa na c vingnevyo.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nani anawadharau kaka,nyie mnjadharau wenyewe bana?
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ukishakuwa special group ni shida, ndo kinachowasumbua
     
  16. s

    samoramsouth Senior Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe siyo professional katika taaluma ya ualimu, na hivyo haukusomea ualimu. Ninachokushauri jaribu kutafuta means ya kutumia taaluma yako.
    Elewa kuwa teaching is a professional like other professional.
    Ask your self, can anyone be a teacher? Siyo suala la kujua kufundisha hesabu, kuongea kiingereza tu au teach to the test or exam, yahitaji uwe na vigezo vingine zaidi ya hivyo.
     
  17. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    kaka acha ujinga huo,wewe huna taalulama ya ualimu unataka ukafundishe na shule zenyewe ndo za kata hivi mnataka hawa wadogo/toto zetu wanedelee kupata shida ya ubora wa elimu,kama unaweza USHARI WA DR.POMBE UNAKUHUSU(NENDA KIJIJINI KALIME)
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tafuta kazi uliyosomea nyie ndio mnaoongeza division zero za form four.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    ​nenda mbezi kuna shule imeanzishwa wanataka mtu wa kuwa anawapandisha watoto kwenye school basi na kuwashusha
     
Loading...