Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Freemason ina faida kubwa sana kwa nchi yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 30, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    Kila tajiri anaye saidia jamii yetu moja kwa moja au kwa namna nyingine huitwa Freemason na watu humsema vibaya kuwa ni shetani, je ni shetani gani mwenye upendo?
    Taasisi zenye alama fulani fulani nazo uhusishwa na ushetani wa Freemason, mbona taasisi hizo ndizo huzunguka vijijini na kusimamia kikamilifu miradi ya maji na kuboresha maisha duni ya Mtamzania?
    Hivi ni shetani gani mwema? Tusiwe wepesi wa kudanganywa na kukurupuka kuongea.
     
  2. A

    Ahmada umelewa Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni Ujinga unaongea, kapime akili, Mbona Marekani wanaenda vitani na kusaidia vita uarabuni na kutuma misaada ila shida Yao ni mafuta, hawajali watu kufa wala nini? Sema Vitu vyenye mashiko, a devil can give you anything for your soul, use your brain and let your brain cells move!
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Msikiti/Hekalu ni wapi hapa Dar nikajiunge.....Nipe taratibu za kujiunga
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,261
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Kwani freemason ni shetani mkuu.
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kama kuku kula mtama kumbe unataka kumkamata kwa kitowewo
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Hata Devi mkameruni watu walimwelewa vibaya tu. Alikuwa na nia njema ya kusaidia miradi.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    wapo jirani na kilimanjaro kempiski hoteli......kumbuka Mungu amekupa 'free will'.




     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    no freelunch under the sun. sera yao kubwa ni kutoa misaada....
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nusu halali nusu haramu!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa miradi yao wanakamilisha kwa umakini sana ha hha hhahaha pana dispensary hapa Mikocheni B, kizuri sana, wametia mkono wao na picha lao kwenye jiwe la msingi:high5:
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Bujibuji aka umofia from london pitia vitabu vya dini vzuri,shetan udanganya kupitia humo humo kwenye misaada au umesahua james cameroon oh sorry david cameroon nilmkoti Rejao vibaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. b

    beahunja Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnataka kutuaminisha kuwa kila mwenye vimaendeleo ni freemason? kama ndio hivyo na wale wasio na maendeleo kwa uzembe wao ni kina nani?

    tunaelewa kweli nini maana ya fremanson? mfano baadhi ya raia wanasema mwanamuziki Jay Z ni freemanson ndio maana ana mafanikio makubwa. kwa nini asipate mafanikio kama kazi zake zinakubalika na jamii? sisi tuendelee kukaa vijiweni fainali uzeeeni.
     
  13. M

    Mbega Jr New Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo yote uloongea ni kweli ila em jaribu kufanya utafiti kwanza kwani hata adui anaweza kukupa kitu kizuri kwa lengo la kukukamata kwa urahisi na ndio wafanyavyo hao ma freemasons na kuwepo kwao kuna videos nyingi tumeziona zikionyesha project zaooooo!!!!!
     
  14. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yan hata 2 kiongea vp ki2 kikopale pale coz wana sema wenyewe utaweza kuwa kwepa as we see nao all over world wapo araund 2 na vile vile ni ngumu kuwafahamu wote coz hawa jitambulishi ovyo dat y mtabaki ku mpoint m2 mwenye mafanikio yake kuwa naye ni mason
    but ndo ivyo iyo chama ni kubwa xana.
     
  15. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yan hata 2 kiongea vp ki2 kikopale pale coz wana sema wenyewe utaweza kuwa kwepa as we see nao all over world wapo araund 2 na vile vile ni ngumu kuwafahamu wote coz hawa jitambulishi ovyo dat y mtabaki ku mpoint m2 mwenye mafanikio yake kuwa naye ni mason
    but ndo ivyo iyo chama ni kubwa xana.
     
  16. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sasa tumechoka na hizi ngojera zenu yaani siku hizi kila kitu freemanson.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Namna ya kujiunga unatakiwa uwe na line ya Tigo na iwe na balance inayozidi shilling 10,000/= halafu bonyeza namba hizi hapa *101*0655102580*10000# OK. utajibiwa haraka.
     
  18. D

    Deo stv New Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa tunatakiwa tuwe na tahadhari na kumtegemea sana Mungu ndio tutajua Magugu ni yapi na ngano ni Zipi.Kwani hata shetani anatumia mambo mazuri sana kuwapata wateja.Angetumia mauaji/kafara moja kwa moja asingepata wateja hahika.Zamani watu walikuwa wanavaa hirizi live lakini sasa ni cheni au pete tena ya garama lakini ndani yake imenuiwa ushetani.Mungu ametupa uzima na mauti tuchague wenyewe.Tafakari Kwa kupambanua Magugu na ngano.
     
  19. A

    Ahmada umelewa Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "TUMECHOKA"? wewe na NANI? Huu ni umbea, semea nafsi yako JOMBI


     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Blue count me in.
     
Loading...