Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Tanzania Daima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Jan 1, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikienda kwenye meza za magazeti hapa UDSM kila mara naambiwa tz daima limeisha,yaani kila siku nalikosa!

    Mie nilidhani ni kwamba linapendwa sana,ila leo nimeenda sehemu fulani pia sikupata,nikaamua kuuliza kulikoni nikaambiwa "sijui pia,me nikienda kuchukua napewa copy 10 tu",.....kwa nini wanachapa magazeti machache kiasi hicho?

    Au ndo kufilisika?
     
  2. m

    maarufu Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda liliandika habari za mafisadi na wakayanunua karibu yote
     
  3. m

    maarufu Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hata iringa huku yamekwisha mapema sana
     
  4. m

    maarufu Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wanafanya makusudi wamiliki ili wajue watu wanalipenda kiasi gani?
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo ujue linapendwa sana hivyo halikai muda mrefu.
     
  6. m

    maarufu Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yupo dom nilimpigia simu kumuuliza hot nyuz za tz daima leo akasema dom yaliisha mapema hii ina maana ni karibu tz nzima. shame tz daima
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watapata faida gani kwa watu kuju linapendwa wakati wanatoa copy chache?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimewastukia wanatoa copy chache sanaaaaaaa,any way wajua biashara zao lakini mm nilikuwa napenda sana habari zao ila ndo wamesha anza uchakachuzi sijui tuanze kuweka oda ya kupata gazeti kila siku
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NIlikuwa naamini hivo pia,ila ni uongo mtupu wanatoa copy chache sanaaaa
     
  10. C

    Calist Senior Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kulikosa leo nikajaribu kulitafuta kwenye mtandao, nikakutana na toleo la tarehe 30 December, jamaa wamefulia kote kote,
     
  11. T

    The Informer Senior Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhariri Mtendaji wa Tanzania Daima, Absalom Kibanda, ndiye anayeliuwa hili gazeti. Hana muda tena wa kufuatilia circulation na distribution ya gazeti. Yuko busy anafanya kazi part-time kwenye magazine ya Edward Lowassa inaitwa UMOJA. Pia Kibanda amekuwa anatoa habari za kumbeba Lowassa, Rostam Aziz na Andrew Chenge kwenye Tanzania Daima. Kwa kupokea malipo kutoka kwa Lowassa na Rostam, Kibanda pia amekuwa akiandika habari za kuwakashifu Samuel Sitta, Harisson Mwakyembe, Bernard Membe na John Magufuli.

    Tatizo hapa ni kuwa mmiliki wa Tanzania Daima, Freeman Mbowe, pia yuko karibu na fisadi Edward Lowassa ndiyo maana anaruhusu ushenzi huu ufanyike. Tanzania Daima litakufa baada ya muda kwa mwenendo huu. Limekuwa ni gazeti linalotumiwa na mafisadi.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ????????
    sidhani kama unacho sema ni kweli
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mbbona mnalikashifu gazeti ka chama??
     
  14. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Unaujakika unachosema?
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    hii mbona inatumiksi, huyu anayesema kuhusu kibanda ni shushushu anataka kuharibu au? mie sielewi. Tanzania daima waseme ukweli hapa hapa, maana hata hapa Bukoba ni issue, na kama ukweli ndo huo, basi tutabakiza Mwananchi. Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhh
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani hata mimi nimeamka nimekwenda napokwenda kulinunua nikakuta alipi jamani nikajisikia vibaya sana
     
  17. B

    BARKMEI Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI naona ni matatizo ya kawaida kwani hata magazeti
    mengine huwa na matatizo hayo hayo. Kwa mfano gazeti la
    Majira si katika distribution tu hata kwenye mtandao linasumbua,
    Tz Daima ni gazeti ambalo huwa nalisoma 00:00 AM mapema kuliko
    magazeti mengine yote likifuatiwa na MWANANCHI. Mbona Mwanahalisi
    na Darleo huwa kimeo kupatikana kwenye meza na kwenye mtandao. Muhimu
    ni kutoa hoja zinazoshauri nini kifanyike matatizo hayo yatokomee kwenye gazeti hilo.
     
Loading...