Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kule kwa Lowassa je wanaendelea kuhesabu kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchakachuaji192, Nov 1, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mwenye update za kule kwa Lowass naomba atupatie wadau, Mungu amesikia kilio cha watanzania kwa kweli
     
Loading...