Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulala na watoto ni hatari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, May 18, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamaa mmoja kama kawaida yake alikuwa amelala na mkewe na mtoto wao mdogo wa kike ilipofika saanane usiku baba akaomba mzigo wakati anashuhulika mara mtoto akashtuka akawa anatazama tu mama anavyo pata mabusu baada ya baba kumaliza mtoto akasema : baba namimi !!!dah
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwingine alikuwa amepanga chumba kimoja baada ya kula mzigo akatoka kwenda msalani akiwa na taulo aliporudi ndani ile avue taulo apandae kitandani huku jogoo bado liko wima mtoto wao mdogo akamwita mama yake " Mama mama muangalie baba anapanda na kimba (mavi) kitandani"
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh....
     
Loading...