Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula samaki: Ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Apr 22, 2010.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wapwa na mabinamu

    of recent nimehamia pemba ambako samaki ni chakula chao cha kila siku

    ila mi kutoka bara naona maisha yatakuwa magumu kama nisipojua mila na desturi za kumla samaki

    naombeni ushauri njia ipi bora ya kumla samaki hasa katika mazingira hayo?

    natanguliza shukrani!:rolleyez:
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    samaki huyu huyu ambaye hata nyumba ya Mungu wanamvua au??
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh samaki gani huyu mwenye kuliwa kwa mila na desturi mkuu? wa baharini au hawa wa nchi kavu? hahahaha
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Eh... Umeshatoka Tandahimba??

    Weka Samaki kwenye blender, saga na mifupa yake kisha kunywa kama uji...
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu shurti lake akiliwa upande mmoja unageuzia mwigine ..hata kichwa kinaliwa binamu ..ikiwezekana na mifupa kama meno yako ni meupe na yenye nguvu ..kwa raha zako
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    samaki ni samaki B! nipe ushauri!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    huko nilikoenda ndo nimeyakuta haya

    hivi hakuna aliyewahi kufika huko anishauri?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nimeshatoka kule.....mmmh.....ngoja kwanza samaki asagwe kwen blenda? mbado kuona
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hebu nipe japo mfano wa picha FL1...
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu hapa Kaizer ama kuna mwingine zaidi ya huyu ambaye simfahamu
    [​IMG]
     
  11. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FL1 unatutamanisha na huyo samaki

    Mi ninavyojua mila za huko, samaki analiwa upande mmoja, ukifika kwenye mwiba wa kati huutoi ila unamgeuza na kuanza kula upande wa pili.
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ushauri:
    msimamishe kwenye sahani kisha uanze kula chini kwenda juu ukianza na upande mmoja kisha ukimalizia na upende wa pili, mboga za majani hurti ziwepo pembeni na pili pili kidogo eidha pili pilimbuzi ama pilipili manga inafaa mradi upate kale ka muwasho.! usisahau kunawa mikono kabla hujaanza kula, pengine unaweza kuona akiangukia ubavu au chali chali we endelea kumla hivyo hivyo mpaka uhakikishe hamu/shibe yako imefika mahali pake.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kaizer samaki wa pemba nasikia raha yake kwanza ukianza kumla umle taratibu....wenyewe wanasema ndo utamu unapoupata

    ukifika mwisho wa kumla, yaani mifupa mifupa na kichwa ndo unakula kwa kasi

    sijui umenipata hapo?
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    We kila kitu Mbado??!!:confused2:
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hapa hata mimi nitapata elimu...ukimsimamisha, unatanguliza kichwa chini mkia juu, au mkia chini kichwa juu?
     
  16. D

    Dina JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wataalam wanadai samaki hageuzwi, bali unautoa ule mwiba wake wa kati, halafu unaendelea kumla.

    Mmh jamani, I hope ni samaki yule yule wa majini ndio tunamzungumzia, isije ikawa kuna tafsida ndani yake!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mnene sasa kama nina hamu nione na magamba ya upande wa pili je?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    almost.....kwani hujui...:rolleyez:
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Good question...kumbe am not alone...
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa nini Dina..mi nimetoka bara ndo maana.....nilikuwa namgeuza tu ndo nimestuka...
     
Loading...