Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kula kuku sana kwachanganya watoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by by default, Oct 1, 2012.

  1. by default

    by default JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A mother used to cook her kids chicken everyday bt da kids got fed up. GAL: nitaambia mum aache kupika kuku BOY: kwanini? GAL: nimeanza kumea manyoya huko chini BOY: nilidhani ni mimi tu GAL: ata wewe? Ona zangu zilivyo mob ebu nione zako? BOY: (taking short down) ona kazi ya mum nakuku zake daily GAL: ghai yako imezidi c manyoya pekee naona unamea shingo ya kuku pia. BOY:ata c shingo pekee ebu shika usikie mayai mbili hapa chini ya shingo. ............... ..............
     
Loading...