Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosa mkopo, kutengwa na marafiki!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kebara, Oct 15, 2011.

  1. K

    Kebara Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukosefu wa mkopo tayar umesha determine who is real friend, and who is not! Mi nimeshaona! Ama kwel pata pesa tujue tabia yako! Yaan jamaa walokuwa wakaribu hata ukimpigia hapokei anahib utamwomba! Na yule unaemwomba atakuambia cna helaaa.... Ok poa, acha nile msoto, urafk baadae!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    l.o.l....shule bana dah!
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wengine wajifanya kuwa karibu wakisikia huna mkopo anakupoteza hizi pea za pesa hii ndo Tz. Tukomae mkuu mazuri yatakuja.
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kaka naona ulikuwa unasikia tabia ya mtu ukitaka kuijua mpe pesa,umejionea sasa? Na hapo bado upo chuo ngoja umalize ndio utashuhudia mengine zaidi.
     
  5. K

    Kebara Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys are so insane when comes to money possession. Mi nsha usoma mchezo na nimeamin kwa kuona kusikia.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kama kuna watu wa aina hiyo, japo sijawahi kukutana nao watakuwa hawana akili. Ni wageni wa pesa.

    Kama laki sita zinakuchanganya kiasi kwamba unaona marafiki hawana dhamani, una matatizo!
     
  7. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    huo ni ushamba,na ujinga pia,mtu vipesa kidogo anajiona millionaire.
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    poleni sana mlio kosa mikopo. Msisikitike..ndivyo wanadamu tulivyo. Tupo kimaslahi zaidi. Ila sio fresh kubaguana.
     
Loading...