Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatishwa Kwa Matangazo Jangwani: Tido Mhando Alonga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masasi, Aug 28, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ililkuwa kama zile sinema za akina rambo na waigizaji wengine,tbc kwa kile cha kulinda maslahi ya wakubwa wakaamua kukatiisha kurusha matangazo kwa sababu mabere marando alikuwa akifichua ufisadi wa kikwete,watu walishindwa kuzuia hasira zao na kuanza hata kmtupia makopo ya maji mtangazaji na kada wa chama marini hassan marini ambaye aliokolewa na vyombo vya usalama,
    tbc eleweni kuwa watanzania si mabwege tena
     
  2. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power!!!!
    Watanzania wa leo si wajana, watch out!
    Aluta continua
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    TBC na CCM kuna siku yatawapata yaliyompata Communist Nicolae Ceausescu wa Romania
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ananikera Marini Hassan na tabia zake za kishoga! Mtu mzima ovyo!
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tiddo Muhando, anadai CHADEMA Walikiuka makubaliano ya Kutumia lugha ya Kistaarabu baada ya kuanza kukashfu watu binafsi . . .

    Anadai walirudisha baada ya uongozi kuahidi marekebisho.

    Leo katika Uzinduzi wa Kampeni ya CHADEMA; Marando alilonga kuwa ni Kikwete na Lowassa walimwomba Mkapa awapatie pesa ya Uchaguzi kitu kilichopelekea ufisadi wa EPA . . . . Matangazo yalikatishwa katika stage hiyo ya hotuba yake kabla ya kurudishwa dakika kadhaa baadaye

    Tutasikia mengi . . .
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    alienda kuripoti polisi ya pale jangwani
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja niweke hivi; uhuru wa maoni ni pamoja na uhuru wa maoni ya kijinga. Uhuru wa maoni si lazima yawe maoni tunayoyataka sisi au tunayojisikia ni ya kutufurahisha. Uhuru wa maoni haupo ati kwa sababu lugha ni ya kistaarabu kwa hiyo ikitumika lugha isiyo ya kistaarabu basi kuna polisi (Tido) na wenzake ambao wanaamua kusema "hatutatiki kukusikiliza". Endapo mtu anasema kitu ambacho kinavuka uhuru huo yule anayesemwa anatakiwa kwenda mahakamani. TBC siyo msimamizi wa maoni hayo.

    Lakini jingine ni kuwa madongo yaliyorushwa na JK na wenzake Jangwani dhidi ya wapinzani yalikuwa ni ya kistaarabu? Au ni ustaaarabu kuelekea CCM na siyo kwingine?

    Lakini kubwa zaidi ni kuwa Watanznaia ni watu wazima na wana uwezo wa kusikiliza, kuamua na kukataa hoja za kijinga au kipuuzi. Hawahitaji serikali ikae kama nanny kuamua kusema "hili watanzania hawastahili kulisikia". Hakuna chochote ambacho kimetamkwa jangwani ambacho hakijawahi kluandikwa au kuzungumzwa na vyombo vya habari.

    Jamani, kama demokrasia imewashinda wajaribu udikteta!
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hayo ni matusi?
    Kusema ukweli imekuwa si 'lugha ya kistaarabu' siku hizi?
    Kwa hiyo wananchi wasielezwe ukweli kwa sababu unagusa watu binafsi?
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Well written!

    Hakika sikuona mahali popote ambapo marando alimtukana mtu. Sana sana alisema anajua hawezi kumfanya kitu na kama wanaweza wampeleke mahakamani yeye ana ushahidi.

    Ngoma inogile . . .
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... siamini anachoongea huyu bwana mia kwa mia ... anasema yalitokea matusi ya nguoni na wakazimisha matangazo ...then wakarudisha... sasa wapi kulikuwa na matusi ya nguoni...?

    Na kama sio mtangazaji Marine wa TBC ku@@@ makofi wasingerudisha ... matangazo...!!

    Na inawezekana pia hii ni move iliyokuwa imeaandaliwa kuwahujumu CHADEMA kwani hapakuwa na umuhimu wowote wa kweli kukatisha matangazo na kukimbilia kuiponda CHADEMA kwenye taarifa ya habari...
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tido anadai kama wataendelea hivi, then siku za usoni watashindwa kufanya kazi . . .
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kwanini iwe ni CHADEMA tu siku ya kwanza ya kuzindua kampeni zake yote haya yatokeee? Kila mtu alikuwa anasikia ile kampeni...nini kilikuwa ni matusi ya kutishia kutokuwarusha tena CHADEMA hewani? Inaweza kumfanya mtu yeyote kudhani CHADEMA ianhujumiwa... from the day One...!!!
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TIDO kwanu KBC ya mtukufu MOI iko mikononi mwa nani? Haya ndio kaseja alimwambia Maximo, unapita nitabaki maana mimi wa hapahapa
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poor TBC. Hii ni kuonyesha tu kuwa TBC ni kwa ajili ya CCM na si kwa vyama vyote
     
  15. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tido amekuw3a kama si mtu aliyeishi na kufanya kazi Uingereza... Hivi ni yeye mwenye jukumu la kuwa polisi hao waongeaji au mapolisi wenyewe? Kwanza sijui nain alimpa kibali cha kazi maana hata Urai wake una utata! sijui ni mtanzania au ni mwingereza... kama hana kibalin cha kazi hebu arudi zake BBC FUL STOP...
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hii nayo ni hoja. Kama una data hebu anzisha thread mpya wadau wamchambue . . .
     
  17. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi kazi kweli!!

    Unaweza ukashindwa kuelewa kuwa yule Tido wa BBC na huyu wa TBC ni mtu mmoja.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unaumwa wewe! bado una tongotongo za 'vyama vyingi ni vita'?
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa napata HARAMU na redbull mahala nikawa nakodolea macho tbsiii ghafla wakakata matangazo. pembeni yangu alikaa kanali mmoja mstaafu akabwatuka "HAWA JAMAA HAWAKULIPIA MATANGAZO YA MKUTANO WAO TBC NDO MAANA JAMAA WAMEKATA" nilikaa kimyaaa maana nilijua jioni hii nitapata unyeti wa suala lote na pia ufafanuzi kama matangazo ya kampeni live yanalipiwa and how much?
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mwandishi au mtangazaji kupigwa ni DEMOKRASIA HURU.....SAFI NA YAFAA KUENDELEZWA NA VYAMA HIVI
     
Loading...