Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukata kiuno

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 13, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna raha ya kuangalia mpira lakini mchezaji anayepiga chenga, anayepiga kanzu na mwenye mashuti makali kuna raha yake zaidi kumuangalia!!!! sasa ishu ya kitandani pia kuna manjonjo yake ni je ni lazima mwanamke akate kiuno au wote wawili, raha ikoje na karaha kwa wasiokata viuno????
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhh!!! Tuanze na wewe uzoefu wako unaoneshaje? Ukianza na wengine wataunga treni!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    siio kwa kila mtu
    wengine walaa
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwanamke anapokatika ndio utamu unaponoga
     
  5. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi walokole nao wanakataga viuno ...?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    unaulizia magaidi uarabuni!
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa... Umempa jibu zuri sana...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wakikatwa viuno hawafi???

    King'asti, ninolee shoka, maana watu wanawakata wenzao viuno kitandani??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hao ndio wataaalamu wenyewe mkuu!!!
    Kiuno chazungushwa km O,
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    utamu wa ngoma ipigwe kwa mrindimo unaochezeka,shurt uweke ngoma kati uipe mapigo,manju anaposikia mlio ndo anajua ngoma imeitika!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    kwa maelezo zaidi tumia ulimi wako na mdomo,fanya kama unaroll hivi taratibu sikilizia kwa makini,then badilisha motion ya ulimi fanya kuutoa nje na kuurudisha ndani,then utajua tofauti ya kukatika kiuno kitandani na kutokukatika!sasa ngoma inogile ukute na manju nae ajua mapigo ya ngoma na anaitika pamoja nayo!we !lazima maji uite mma!
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wakati wa kukikata kufunga kanga kiunoni kuongeza ufanisi inakuja?
     
  13. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndomana umemshukuru yesu kwa sgnature yako!
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    mh sidhani!labda kama unamfunga na jamaa ili asianguke hapo juu!kama mzigo wa kuni vile hahahahahhahhahhahahhahaha
     
  15. m

    mossad Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hawana hivyo viuno? labda tuulize wale ''maninja'' kama nao huwa wanakatikaga?
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja niandike ripot ya wiki,
    Activity;- kukata kiuno
     
  17. m

    mossad Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kwa 100%. Kiuno cha mwanamke au wote wakati wa ngono kina raha yake tena siyo ya kusimuliwa, inabidi ukutane naye anayeyaweza ndo uta-prove hiyo kitu................... tena hilo suala uliloongezea hapo la kutumia kaulimi ndo balaa kabisaaaaaa! muda mwingine huwa nashindwa kujua ni lugha gani anayoongeaga mwanamke pale 'kionjea ladha' kinapozama sehemu zake. Ila yote juu ya yote ni kwamba mapenzi/ngono ni sanaa ambayo kila mtu hufurahia na ana njia zake za kufikisha ujumbe regardless mwenza wake anakata kiuno au la!! cha msingi ni kuridhishana kati ya wawili wapendanao, that is all!!!
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ah ah ah ah! Si unajua zamani wakati tukicheza kibao kata lazima ilikuwa ufunge kanga ukaze kiuno ndio unyongeka kwa urahisi. Sasa na haya manyama uzembe shurti utafute mirindimo kwanza
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uzoefu wangu unaonesha kuwa mimi kitandani ndio mwenye kukatika kuliko mwanamke. Wanawake ukiwakolea wanaweza kukatika? usidanganywe na wafanya biashara. Mwanamme michapo, bila kukatika michapo utaitowa wapi?

    Na mwanamme asiyekatika kitandani ujuwe huyu ni "wham bham thank you ma'am".

    Usije ukanipiga bodi, namwaga radhi.
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    we bwa mdogo JF sio sehemu ya udini, kama huna cha kuchangia ni vyema ukasoma vilivyoandikwa...hii sijui ni mara ya ngapi kila post yako hukosi kutaja walokole au Yesu, jiheshimu alaah!!!
    "Afrika ni ndugu na binadamu wote ni sawa"
     
Loading...