Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukaa ****** muda mrefu ni ugonjwa au??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, Jul 2, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jamani mie nashangaa, kuna watu akiingia ****** kujisaidia hukaa kuanzia nu saa hadi saa nzima!!
    Huwa nashangaa wanafanya nini muda wote huo kama ni haja kubwa ikitoka si basi ikija tena si utarudi?
    Yaani kama mnatumia choo kimoja na yeye ndiyo katangulia kuingia umekwisha!! atakaa humo weee huku wewe umebana makalio mno na unatembea kama unaenda kufunga penati....ili usijichafue, lakini waapi hamalizi! atakaa weeee!!!!!!
    Jamani, mie nadhani ukiingia ****** ukishachomoa jiwe lako ondoka!! ukijisika tena si utarudi??!....
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizo ***** sema msalani/******/toilet/bathroom/ladies room/gents room etc

    Halafu ile ni starehe asikwambie mtu inahitaji focus na kutulia to do it right. problem ni kama mnashare kama ulivyosema lakini all in all ile si sehemu ya kuingia kwa mbio mbio.
     
  3. M

    Mkula New Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua watu wengine ni wavivu kunywa maji..kwa hiyo unakuta haja kubwa inakuwa ngumu sana kama mawe so inabidi atumie muda mwingi ku-release hayo mawe na aki-force ataumia.....
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hizo nyota nyota zajieka zenyewe Mzizi maana na mie naona imekuwa nyota nyota badala ya neno lenyewe au ndo tekinolojia mshamba mie sijui???
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hahaaaahaaaaa!!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi hizo nyota nyota inamaanisha K-U-N-Y-A-?
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    No sio hivyo inamaanisha c-h-o-o-n-i
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Eee bwana,nadhani kuna mtaalamu studio ana edit kulinda maadili, si unajua tena!!??
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hii nimeipenda ,nzuri, inaonyesha maadili
     
  10. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahahhhh mbavu zangu mie!!! Hehehehehhhhh
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nina mpwa wangu... akiingia Toilet anachuku fegi na keki... toa kitu... weka kitu... mluzi kinywani.. keki domoni.. fegi vidoleni... unaweza fikiria muda atakaotumia...

    Udadisi: ni kwa nini Mtu akitoka "chemba" anakuwa kaulamba(mwanaume anakuwa kachomekea,mkanda nje... wadada ndo usiseme..!)
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du!:A S-eek:
     
  13. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni noumaaaa.....hasa kwa sisi wapangaji wengi choo kimoja.....umetugusa sana.......
     
  14. 2my

    2my JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapokata gogo hutakiwi kuwa na haraka sana ile ndo starehe isiyohitaji bugdha!!!!!!!
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kusubiliana hasa uswahilini
     
  16. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ndo maana wengine wanaita faragha. Ni eneo linalohitaji utulivu wa aina yake. Wakati mwingine hata mm nikiingia eneo lile naingia na gazeti napata newsss! Safi kabisa lakini inategemea na *** ulichoingia muundo na usafi wake maana kuna vingine ni balaa!
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani asikwambie mtu kunastarehe yake unapokwenda kudownloud na kupload uitaji haraka inategemea na speed ya mtu na choo chenyewe kama kichafu ata kama unapenda vp kudouwnloud taratibu siku hiyo utafanya fasta ila kama choo kisafi nimeingia akiyanani lazima utajichafua mana utabana mpaka utaachia mwenyewe me aka nashusha vituz
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Msamiati mpya!
     
Loading...