Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujisaidia haja ndogo yenye rangi ya njano.....

Discussion in 'JF Doctor' started by LEONELL, Apr 11, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari wadau wa jf ebana me tatizo langu nikujisaidia mkojo wenye rangi ya njano yaani mpaka some tym inaniboa embu fanyeni kuni help bhasi kwa hili plzz ladies en gentlemen
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kunywa atleast lita 3 za maji kwa siku.
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi sio mtaalam, ila najua ni ukosefu wa maji.
    Wataalam wanashauri unywe kwa uchache lita 3 za maji kwa siku. Sasa hao ni wataalam wa ulaya ambako hamna joto. Kama uko bongo nafikiri inabidi unywe mengi zaidi.
    Kwa kuanza jaribu kugugumia lita nzima ya maji first thing in the morning
     
  4. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ushauri mzuri lkn wabongo wanaweza?
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwili unakwmbia kuwa umekosa maji
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kunywa maji mkuu wala hakuna kinine you are dehydrated.
     
  7. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amber colour (njano) ni rangi ya kawaida katika mkojo. kama kungekuwa na damu au mwekundu tungelisema unatatizo. hiyo ni rangi ya kawaida ya mkojo. usihofu!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    kunywa maji ya kutosha
     
  9. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanx sANA en but sijajua hayo maji ni baridi au moto
     
  10. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    okay mzuka mwingi mdau
     
  11. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,717
    Likes Received: 2,277
    Trophy Points: 280
    mi nahisi utakuwa na jaundice ambayo inaweza sababishwa na matatizo kwenye ini, nakushauri uende ukafanye liver function test in the time being piga miwa kwa sana
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    unafurahisha
     
Loading...