Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujaribiwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Mar 9, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa na girlfriend wangu ambaye tulipendana na tukawa na maisha ya furaha na tulipanga tutaoana mapema.
    Ila kuna kitu kilikuwa kinaniumiza akili,si kingine bali ni mdogo wake wa kike mwenye umri wa miaka 22 na alikuwa mrembo sana.Alikuwa havai ch*pi wala brazia na alikuwa anainama makusudi pale alipokuwa karibu yangu,hakuwahi kufanya hivo akiwa na mtu mwingine,mi nilikuwa na tabia ya kuchunguza kwa makini.Siku moja akanipigia simu niende kwao kuchukua kadi za mwaliko kwa ajili ya arusi yangu na dada yake,nilipofika nilimkuta peke yake nyumbani na akaniambia ananipenda sana na kuniomba nifanye naye tendo la ndoa kujali hisia zake kabla sijaenda kumwoa dada yake.Kidogo akaanza kupanda ngazi na kudondosha mavazi yake na kubaki uchi,sikuweza kuvumilia nikafungua mlango nilipotoka nikashangaa wazazi wake wamesimama karibu na gari yangu wakipiga makofi na kuniambia ""hongera kijana wetu kwa kufauli mtihani tuliokupa,ungeshindwa na kutegeka tusingekupa binti yetu kabisa umwoe''''

    kumbe hawakugundua uzalendo ulinishinda nilikuwa naelekea kwenye gari kuchukua condom.
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe !
    Huyo mkuu hapo kati si alinywea ghafla ?! Akawa mdogo kama bamia changa.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Yaani mood ilibadilika gafla na msisimko wote ukatoweka
     
  4. M

    Mashroud Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amekuokoa kijana.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kwa utaratibu huu hata mkeo mtarajiwa wako anajua kinachoendelea.
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Mtafute cku nyingine !
     
  8. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabila gani wana mila hizo?
     
  9. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 938
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Baada ya ndoa lazima ningemtafuta hadi kieleweke.
     
  10. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ipo vizuri.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Mpambano umesogezwa mbele..
     
  12. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usijali sana, kama umeuona uchi wake utampata tu siku yoyote baada ya kumuoa dada yake
     
  13. Z

    Zimba Senior Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May explode if exposed of in fireeeeee!!!!
     
  14. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    aisee hii Kali!!!!lakini wazazi wamemponza huyo binti!!!!!kuliwa ataliwa tu!!!!
     
  15. c

    chief72 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mweke kipolo huyo,kishakuonyesha mbunye bdo nini tena?
     
  16. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa mimi ningemtosa mchumba!
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    penzi ni kama miwani nyeusi
     
  18. S

    Senator p JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa noma
     
  19. N

    NJIWA PORI Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Mitego ya namana hii ingenikuta mie bwana
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    malizia basi ulikuwa unafuata condom kwenye gari lako ndio ukakumbanaa na kiza zaa cha wakwe nje.
     
Loading...